• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Thanh cho mình hỏi về cách thay thế cái màn hình boot ở chữ Nokia với, muốn cá nhân hóa tí nhưng lại không muốn đợi boot lâu ấy mà!
Cám ơn trước nhé

mrnhek

không thích Bộ icon Anna mix cùng X7 Lite cho lắm nhưng mà có lẽ dùng bản của DT la ổn định nhất từ trước đến nay

n00bk8b

các bro cho mình hỏi trong cái PKEY có phải tích cái gì và bỏ cái gì ko ? mọi lần flash cái là được ngay sao lần này flash mãi ko đc :-s

funnyclock

Bản của bạn có những cái j , cho ít thông tin đi bạn , đang down nè :D

Bạn ấy hình như là chỉ thay đổi tí chút với lại fix cái lỗi "camera in use" thôi thì phải, nhưng vẫn cần cái theme maemo blue hơn!

buihoa88

Bạn ấy hình như là chỉ thay đổi tí chút với lại fix cái lỗi "camera in use" thôi thì phải, nhưng vẫn cần cái theme maemo blue hơn!

nên thêm vào vài theme nua , duythanh chỉ có 1 cái hơi ít , mình thích theme blank ^^

Status
Không mở trả lời sau này.