• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

linhlinklink

Sao tớ dùng X- Plore Copy file 10282BC4 vào C:\Private nó lại báo Can't Create Dir là sao nhỉ?

daingo

5233 RM-625 CFW Deviant ROFS2 FILE: DOWNLOAD

5230 RM-588 CFW Deviant ROFS2 FILE: DOWNLOAD
2 link này không được , fix hộ nhé bạn.

ctgreen312

5233 RM-625 CFW Deviant ROFS2 FILE: DOWNLOAD

5230 RM-588 CFW Deviant ROFS2 FILE: DOWNLOAD
2 link này không được , fix hộ nhé bạn.

um, mình cũng download không đc, chủ thớt kiểm tra lại link giùm cái.

sangitpro

flash bản này là hết mà
mà cái lỗi này thỉnh thoảng vẫn dính
nói chung là hết tầm 99%

mình có bản fix 100% nè !! Của anh vurain84 fix, mình có share ở mấy trang trước rồi mà :D
Mới cook lại bản của anh Thanh khá là tốt, có ai lấy ko :))

funnyclock

Bạn cho mình xin cái "blank theme" với cả cái theme maemo blue được không, kết nhất 2 cái này!
Nói thật là mình đang vô cùng hài lòng với bản Unique, lên rồi không về được cho nên vẫn còn đang phân vân nhiều lắm! Nhờ mọi người test trước!;;)
PS: thôi, quyết rồi, bạn Thanh cho mình xin 2 cái theme với, đang download rồi, ngại thay đổi thì không thể nào tiến lên được! aja aja, fighting!

linhlinklink

mình download có được đâu mà mấy bạn download đc vậy

Tớ đã check link lần nữa rồi. Download ở MediaFire rất tốt ... Bạn tắt Modem khởi động lại hoặc download IDM bản mới nhất về cài là ổn. :)

funnyclock

mình có bản fix 100% nè !! Của anh vurain84 fix, mình có share ở mấy trang trước rồi mà :D
Mới cook lại bản của anh Thanh khá là tốt, có ai lấy ko :))

Có lấy nè, cứ up hết lên, ta chiến tuốt!

Status
Không mở trả lời sau này.