• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

ctgreen312

Mình định úp bản Remix C6v40-->5233 của Tung-DThanh và nhiều mod hay mình có để bạn nào dùng 5233 có thêm lựa chọn. Không biết ý kiến mọi người thế nào?
Tốt thì cứ up thôi bạn, bạn cũng tăng thêm hiều biết về CFW nữa mà.

phunglin

mình đang dùng n5230 v50.0.01 co up đc k nhỉ?mong các pro chi? giúp co gì nháy vào 01648797789 e sẽ pm lại hướng dẫn em up lun càng tốt?

anhtuana12

mình cũng FW v50.0.001
h muốn flash thì thay core V50.6.002 thành core v50.0.001 ah
nếu muốn về FW gốc là về 50.0.001 hay 50.6.002 ?

M4_Vu0ng_001

mình đang dùng n5230 v50.0.01 co up đc k nhỉ?mong các pro chi? giúp co gì nháy vào 01648797789 e sẽ pm lại hướng dẫn em up lun càng tốt?

mình cũng FW v50.0.001
h muốn flash thì thay core V50.6.002 thành core v50.0.001 ah
nếu muốn về FW gốc là về 50.0.001 hay 50.6.002 ?

cứ làm như hướng dẫn ở trên thôi,chỉ down core với rof2 ở trên rồi fl,không cần down thêm cái gì hết,cứ để thế mà up thôi

o0oshadyo0o

xem kết quả bình chọn thấy hài hước thật :D

Cám ơn DT nhé, mình sẽ thử bản FW này, vẫn đang xài bản Unique của bạn

linhlinklink

DT ơi, cái phần màn hình soạn tin nhắn đó. Nếu có thể thì bạn làm mấy cái nút trên cùng nó to ra như bình thường thì sẽ đẹp hơn nhiều đó :)

NguyenDuyThanh

DT ơi, cái phần màn hình soạn tin nhắn đó. Nếu có thể thì bạn làm mấy cái nút trên cùng nó to ra như bình thường thì sẽ đẹp hơn nhiều đó :)

Nhỏ đi sẽ hiển thị đc nhiều phần tin nhắn đang viết hơn mà ^^.

P/S: Trong hnay sẽ ra bản 02.

lhtran91

K cô ý spam nhung xem kq binh chon cua nhung tv che fw nay hài thât."jinsk8r,
m4phja,
ThanhTungHT,
tung0088,
xubaxabu"

hoaiphiung

Mình cũng đang nhức đầu với cái emo này đây :( Ai giúp đc thì giúp cái nghen, bao nhiêu mod chả biết xung đột với cái gì nữa.

chịu khó mò từ từ..
+ chưa mod j cả JAF xem có thấy không..
nếu thấy thì đưa mod vào mỗi lần đưa vào 2 hay 3 mod thôi rồi JAF xem có thấy không..
nếu thấy thì đưa thêm mod vào test tiếp
+ nếu không thấy thì thử lại tưng mod đã thêm coi FW dị ứng với mod nào..rồi tìm cách FIX
+ Cực cho bác DT quá..ủng hộ bác, a c e PDA khích lệ bác DT đi nào (tiết quá..e chả biết COOK nên hok tiếp tay anh đc hjhj)

Status
Không mở trả lời sau này.