• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

drnguyenluan

bị lỗi khi cài qt và không sử dụng được, bàn phím qwerty có 1 khoảng trống nhìn kì quá, font không hiển thị được mặt cười.

shanyoung

Uả bản sau DuyThanh nhớ fix lỗi java. Chờ bản sau flash luôn. Đang dùng Anonymous v10. Hihi

ctgreen312

flash bản này rồi, hạ xuống C6v40 được không mấy bác. em flash lại bản c6v40 không đc mấy bác ơi.

Demonst

hình như co mấy nhạc chuông vs âm báo tin nhắn trùng, vs cái đồng bộ ovi không xài được hử :-B

linhlinklink

Mặc dù chưa Flash nhưng mà tớ cũng thấy CFW của bạn làm rất ổn...:) Mong là bạn có thể làm cho CFW ổn định như một bản FW thực sự... Cảm ơn bạn :)

ikarus_0209

vốn là fan của duythanh, dùng fw của duythanh từ ngày mới lên pda nhưng sau một thời gian duythanh nghỉ cook, mình đang sài c6v40 của Lethanhtung, ram luôn>55MB, pin hơn 2 ngày, nhưng vẫn không hiển thị được mặt cười, hy vọng ở bản 02 sẽ fix hết lỗi, vẫn luôn ủng hộ bạn ^^ :ar!

ikarus_0209

flash bản này rồi, hạ xuống C6v40 được không mấy bác. em flash lại bản c6v40 không đc mấy bác ơi.

có phải bạn c6v40 của bạn dùng core 40.6.003 không, bạn đã flash bản này rồi thì phải dùng core mới v50 mới flash lại được, dùng core v40 là die đó

ThanhTungHT

Active Member
vốn là fan của duythanh, dùng fw của duythanh từ ngày mới lên pda nhưng sau một thời gian duythanh nghỉ cook, mình đang sài c6v40 của Lethanhtung, ram luôn>55MB, pin hơn 2 ngày, nhưng vẫn không hiển thị được mặt cười, hy vọng ở bản 02 sẽ fix hết lỗi, vẫn luôn ủng hộ bạn ^^ :ar!

Ok.Mình đã fix được hiển thị mặt cười.Sẻ update cho các bạn sớm !

ikarus_0209

Ok.Mình đã fix được hiển thị mặt cười.Sẻ update cho các bạn sớm !

Mong update của bạn :D, khoái nhất cái mặt cười, mặc dù biết gửi tới máy khác nó cũng ko hiện :)) nhưng có người khác gửi kí tự tới máy mình nó hiện lên thì cũng vui chứ

ThanhTungHT

Active Member
Bác hướng dẫn em được không ạ. cho em học hỏi kinh nghiệm với

Xung đột với nhiều Mod nên mới thế.Mình fix cho CFW của mình.bây giờ cũng ko nhớ là cần Fix những Mod nào nữa.Thế nên mình sẻ Update CFW trong vài ngày tới.

LoiPT

Mong update của bạn :D, khoái nhất cái mặt cười, mặc dù biết gửi tới máy khác nó cũng ko hiện :)) nhưng có người khác gửi kí tự tới máy mình nó hiện lên thì cũng vui chứ
Hỳ...mình cũng khoái cái này :)):)):)):)):D

Status
Không mở trả lời sau này.