• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

trankien22

tình hình là emup bản 1.2#2 rồi, khóa phím xong thì ấn vào 3 nút cứng thì vẫn hiện giao diện trượt để mở khóa, nhưng backup lại danh bạ xong thì ko dc nữa, giờ khóa phím mà ẫn 3 nút đó thì vô tác dụng, phải dùng phím mở khóa, chán quá, khắc phục ntn bác mathanh ơi

ohannguyent

tình hình là emup bản 1.2#2 rồi, khóa phím xong thì ấn vào 3 nút cứng thì vẫn hiện giao diện trượt để mở khóa, nhưng backup lại danh bạ xong thì ko dc nữa, giờ khóa phím mà ẫn 3 nút đó thì vô tác dụng, phải dùng phím mở khóa, chán quá, khắc phục ntn bác mathanh ơi

phiên bản này ko dùng chung backup với cfw c6 và v51 bạn nhé, đây là bản lai N97 nên khác các bản C6 trong 4rum. Tốt hơn hết là bạn đừng backup... Chỉ backup khi dùng bản 1.2 cho 1.2#2 của mathanh thôi nhé!
Chúc vui!

mathanh

đã cập nhật bản mới cải thiện tốc độ hiệu ứng đang kẻ sửa 1 số lổi

mathanh

có cải thiện hao pin hơn k mathanh,ae đang ở bên kia trải nghiệm vấn đề pin kìa

bản 1.2 từ đó tới nay vẫn bình thường, mình vẫn test máy và máy mình pin dùng được 2 ngày, nên thấy vẫn ổn. nên không biết góp ý sao, nên không tham gia

ngyntom

bản 1.2 từ đó tới nay vẫn bình thường, mình vẫn test máy và máy mình pin dùng được 2 ngày, nên thấy vẫn ổn. nên không biết góp ý sao, nên không tham gia

tôi thấy bản của pồ ngon nhưng mình flash xong hiệu ứng xoay màn hình k có nên thôi.bản này có cải thiện cái đó chưa pồ?

mathanh

tôi thấy bản của pồ ngon nhưng mình flash xong hiệu ứng xoay màn hình k có nên thôi.bản này có cải thiện cái đó chưa pồ?

bạn phải tắt hiệu ứng đi, sau đó mở lại sẻ có, mình có úp đoạn video đó

ngyntom

bạn phải tắt hiệu ứng đi, sau đó mở lại sẻ có, mình có úp đoạn video đó

à,hiểu rồi.tại mình k thấy video đó

mathanh,pồ có bản gốc 5800 chia nhỏ sẵng không chi mình đi,mình tìm mãi trên google mà cũng k có,toàn là file lớn hơn 50MB k hà,cám ơn trước vì đã làm phiền

boy_friend

hehe xem video thấy mượt wa ae lại đc vọc nữa rồi bản này hộp hội thoại dùng đc rồi chứ bác.thanks bác mathanh nhá.kiểu này mai mốt bác chuyển sang dùng N8 thì ae ta bị bỏ đói mất ròi :((
bác mathanh xem lại giúp e cái 1.2#3 menu mặc định down về k giải nén đc nè

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

đang up lại link menu mặc định.

chít rồi......:O:O:O:O:O:O:(:(:(:(:(:(

ở diễn đàn bạn họ lại thích cái hiệu ứng của bản 1.2#2 họ không thích hiệu ứng của 1.2#3, họ chấp nhận máy chạy chậm hiệu ứng đẹp, mà còn đòi luôn hiệu ứng quay quay nữa mới ác chứ

>:)>:)>:).... mình biết mình có thể không chỉ, mà mình không làm là có tội....>:)>:)>:)

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

bản này bác bỏ hết thêm mặc định à?vậy thì hơi phí vì ít sự lựa chọn hơn.e chưa có link để test nhưng xem video thấy chạy mượt như vậy cũng hay mà.nhưng nếu mà nói kết thì e vẫn kết nhất cái sao bay cả ở HS và munu Grid :D.à mà bác có xem qua bản cook của Upakul DM có cách duyệt ảnh ở Gallery nhìn pro lắm mà máy chạy cũng nhanh nữa.(hồi dùng cfw 5800 e xài thấy vậy)

ohannguyent

bản mới có j ''đặc sệt'' ko mathanh? Cho chút thông tin với, tại đang đi xa ko có sẵn pc để up&test nên nghe để thêm đa mê và khao khát...☻☻☻

mathanh

bản mới có j ''đặc sệt'' ko mathanh? Cho chút thông tin với, tại đang đi xa ko có sẵn pc để up&test nên nghe để thêm đa mê và khao khát...☻☻☻

bản này cải thiện tốc độ nếu có dùng hiệu ứng, còn không dùng hiệu ứng máy chạy nhanh chống mặt, không cho máy đọc các file ảnh của phần mềm cài vào máy, dùng hộp hội thoại của jackpham nhưng việt hóa của mình.

mathanh

bản này bác bỏ hết thêm mặc định à?vậy thì hơi phí vì ít sự lựa chọn hơn.e chưa có link để test nhưng xem video thấy chạy mượt như vậy cũng hay mà.nhưng nếu mà nói kết thì e vẫn kết nhất cái sao bay cả ở HS và munu Grid :D.à mà bác có xem qua bản cook của Upakul DM có cách duyệt ảnh ở Gallery nhìn pro lắm mà máy chạy cũng nhanh nữa.(hồi dùng cfw 5800 e xài thấy vậy)

ừ, tại nhìn qua nhìn lại thấy có 1 cái theme này đẹp hà, còn những cái kia xấu quá bỏ hết

max5800

Bạn mathanh ơi bạn nên để bản nào chiến đấu thôi,để nhiều như thế ae cũng khó lựa chọn :d

boy_friend

bác ơi e fomat thẻ nhớ rồi nhưng vẫn k dùng đc vietmap.máy báo k đủ bộ nhớ bắt khởi động lại dù ram còn 51mb E còn 5GB C còn 73mb .chẳng hỉu sao nữa còn những phần khác đều ngon lành cả

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.