• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

Ban~ fw cham. rung nay` ngon ghe^ , vietmap bat' qua' nhanh ^^. ban dau^` fi'm XM cua~ minh` bi. loi^~ , nhung khoi~ dong vai` lan^` la` het^' !( loi^~ unikey)

Chỉnh sửa cuối:

ngyntom

mathanh cho mình làm phiền này chút nhé,mình muốn down bản cook "Phiên bản full bàn phím đầy đủ, bản cook tốt hơn ở dưới phiên bản này",nhưng mình down k đc,bạn có thể chia thành 3file cho mình down nhé,từ khi c6 này ra mình bị cái lỗi này hoài,làm phiền mấy bạn quá,thanks

vutaikt

thôy chờ anh mathanh ra phiên bản mới hãy dùng nha..
CFW c6 có ver11 rùi....

ngyntom

thôy chờ anh mathanh ra phiên bản mới hãy dùng nha..
CFW c6 có ver11 rùi....

tại thấy bản này mathanh nói cải thiện được pin nên muốn down về thử nhưng mạng của mình nó chỉ cho down file dưới 40MB nên mới phiền chứ

mathanh

tại thấy bản này mathanh nói cải thiện được pin nên muốn down về thử nhưng mạng của mình nó chỉ cho down file dưới 40MB nên mới phiền chứ

bạn chỉ mình cách chia file ra nhỏ đi mình không biết cách chia = rar

ngyntom

bạn chỉ mình cách chia file ra nhỏ đi mình không biết cách chia = rar

Thật đơn giản, bạn hãy thực hiện như sau:

- Hầu hết các máy tính đều sử dụng phần mềm WinRAR (hoặc WinZIP), tuy nhiên nếu máy tính của bạn chưa cài WinRAR, bạn có thể tìm dễ dàng với Google hoặc vào download tại địa chỉ http://www.rarlab.com/download.htm về máy và cài.

- Hãy chỉ đến thư mục hoặc file bạn muốn chia nhỏ ra nhiều phần, nhấn chuột phải, chọn “Add to archive…”.

- Cửa sổ “Archive name and parameters” hiện ra, trong ô “Archive name” bạn hãy gõ tên cho file tài liệu, giả sử là “MyFile.rar” (hoặc chỉ cần gõ “MyFile”). Trong danh sách “Split to volumes, bytes” bạn hãy gõ kích thước lớn nhất cho phần file nhỏ sau khi đã chia ra, giá trị bạn gõ vào sẽ có đơn vị là byte(s), bạn có thể chọn là kilobyte(s) hay megabyte(s) bằng cách gõ thêm vào “kb” hoặc “mb” (ví dụ: 1 mb).

- Bấm “OK”. Chương trình sẽ chia file của bạn thành các file nén nhỏ hơn, với file được chia là MyFile thì sau khi chia bạn sẽ được các file có tên là “MyFile.part1.rar”, “MyFile.part2.rar”… Bây giờ thì bạn đã có các file với dung lượng nhỏ hơn rồi đấy!

- Để giải nén và ghép các file nhỏ thành file ban đầu, bạn chỉ cần xếp các file nhỏ trên vào cùng một thư mục, từ một trong số các file đó, nháy chuột phải, chọn “Extract (…)”, chúng sẽ tự động ráp lại với nhau như ban đầu

link:http://www.hervietnam.com/Thanh-cong/Thu-thuat-IT/-Chia-nho-file-voi-WinRAR

Cám ơn nhiều nhé,mình thấy bản của bạn rất hay nên muốn down vể flash,hihi

ps:Chia làm 3 file nha mathanh

mathanh

Mathanh ơi bản cook này mình Jaf Factory không thấy game Bounce đâu cả
có mà với điều kiện bạn phải xóa các mục private resource sys của thẻ nhớ đi, sau đó fomart lại máy nó sẻ có

vutaikt

thê sao em chả thấy game gì cả...
cần nhast là games đua xe mặc định của máy.... GT RaCing ý...

mathanh

Mathanh cook dzữ quá , ko biết sắp xong chưa mình test luôn.

cook xong rồi đang test thử ổn định không, nếu tới mai không thấy lổi thì mới up lên

bản sau mình tắt đèn xanh khi sạc pin, để may sạc nhanh hơn, đổi hiệu ứng. tắt đèn xanh trắng đỏ để tiết kiệm tối đa pin

TungBach

cook xong rồi đang test thử ổn định không, nếu tới mai không thấy lổi thì mới up lên

bản sau mình tắt đèn xanh khi sạc pin, để may sạc nhanh hơn, đổi hiệu ứng. tắt đèn xanh trắng đỏ để tiết kiệm tối đa pin

Mathanh dùng photopuckey lại mất roài kìa:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.