• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

lamyeutrang

Có một lỗi đó là dùng bàn phím Swype thì khi nhấp vào phím xóa và enter thì bị thoát ra bác Mã Thanh ạ. Bác xem khắc phục ở phiên bản mới ra nhé.Thank bác!

jackpham

có C6 v20 rồi nên bản của bác Mathanh cũng bớt hot đi chút! Chắc mathanh nên chia sẻ cho anh em luôn, trước khi bản C6 v20 ra đời! ;;)

mathanh

có C6 v20 rồi nên bản của bác Mathanh cũng bớt hot đi chút! Chắc mathanh nên chia sẻ cho anh em luôn, trước khi bản C6 v20 ra đời! ;;)

mini lai thì hay hơn nhiều mà, C6 vẫn chỉ là C6 thôi, không hơn được N97 mini, từ phi nó là symbian^3 thì mới hơn

kitafung

Mình đi công tác ở Đà Nẵng về chắc bác MaThanh đã up bản Sinh Nhật PDA lên rồi ha.

ksmanhdung

Up bản CF lai lên cho anh em thưởng thức đi mathanh ơi. Mới đợi có mấy ngày mà sao thấy lâu quá vậy?Up đi bác ơi. Thanksssss!

votinhhan

dạo này thiên hạ thái bình quá đến nỗi hơi buồn.
Lại phải chờ một tiếng nổ từ ai đó thôi......bye

thanhhaifire

Mình đang mong đến 16/11 như binh24 nói là có v60 đây! Hy vọng sẽ cò trình duyệt ảnh, music, hs như n97 tăng hiệu suất, pin trâu,ram như 58 hehe

Grindelwald

lâu ngày ko onl! các bác cho hỏi tí bản lai N97mini với C6 bác thanh đã up chưa vậy;;)

trung5800

sao mình flash bản down từ navifilm về thì ok, còn bản của mathanh flash xong tối thui

llTuyetTinhCocll

sao kỳ cục....lúc đầu test thì thấy có 8 trang kỳ tự.....tắt máy mợ lại thì còn có 2 trang mặc định.....trong RP lại ko có add logo sisbom......hay em bị nhớ nhầm cook.....

kitafung

sao kỳ cục....lúc đầu test thì thấy có 8 trang kỳ tự.....tắt máy mợ lại thì còn có 2 trang mặc định.....trong RP lại ko có add logo sisbom......hay em bị nhớ nhầm cook.....

Bạn nhập một chữ cái nào đó rồi ấn vào bảng ký tự sẽ hiện lại 8 bảng ký tự nhé. Thân

thanhluan_phuyen

sao mình dow về chép vào muc RM356 rồi flash nhung khi máy khởi động lại thì nó vẫn dùng giao diện bình thường của 5800 chứ có thấy khác gì đâu. huhu
giúp mình với.