• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

blue_hope_92

Bắt đầu từ mai mình ôn bài rồi. Tình hình là rất căng thẳng khi năm nay thì Hóa Sử Địa. thêm môn Văn nữa trời ơi :((

ak,thế thì cũng giống hồi mình thi thôi,cũng bt,yên tâm là đỗ :D
đã flash xong,đang tét :)

Chỉnh sửa cuối:

kikokiko2011

Bắt đầu từ mai mình ôn bài rồi. Tình hình là rất căng thẳng khi năm nay thì Hóa Sử Địa. thêm môn Văn nữa trời ơi :((

chúc bạn thành công trong kỳ thi sắp tới. những môn bạn thi cũng giống như lúc trước mình thi. đừng quá căng thẳng và lo lắng. mình tin là bạn sẽ vượt qua thôi mà. chúc bạn may mắn.:)) .

7534286

ak,thế thì cũng giống hồi mình thi thôi,cũng bt,yên tâm là đỗ :D
đã flash xong,đang tét :)

chúc bạn thành công trong kỳ thi sắp tới. những môn bạn thi cũng giống như lúc trước mình thi. đừng quá căng thẳng và lo lắng. mình tin là bạn sẽ vượt qua thôi mà. chúc bạn may mắn.:)) .

Hix nhiều quá học không xuể. Nhờ mọi người trông topic giúp nhé ^^!

7534286

sao nó không nhận các file bản đồ đã lưu sẵn trong thẻ nhớ nhỉ?
không kết nối usb ở chế độ ổ đĩa chung được,chon kết nối thì nó tự chuyển sang ovi suite

Có lẽ do dữ liệu bản đồ cũ đó. Bạn dùng dữ liệu của mình nha : http://www.mediafire.com/?5ju2hddyj2vap5w
Ổ đĩa chung vẫn kết nối bình thường! Bạn thử reset lại máy đi :)

P.s: Cập nhập hướng dẫn sử dụng Ktask ở #2 nha

Chỉnh sửa cuối:

congio

Hix nhiều quá học không xuể. Nhờ mọi người trông topic giúp nhé ^^!

Văn chém gió Hoàng ah! cứ đọc hết các văn bản nhớ nội dung, tác giả thì học mấy ông chính tác phẩm cứ đọc lấy vài lần là ok. Địa thì thực chất là vốn kiến thức sẵn có rồi phần tự nhiên từng vùng ngồi ngắm bản đồ đi thuận lợi khó khăn cũng từ nó suy ra phần kinh tế xã hội thì tv đài báo nói suốt rồi, sử học như mình nt rùi ý! có lên bạn! Thi xong hết đi rồi thi đại học xong ra Hà Nội cafe! Đừng có sợ! cách đây 2 năm mình cũng như bạn! thi hệt thế này và cũng sợ lắm :D! cố lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phucdt3

Hj. H học hành chăm chỉ nha. Mình sẽ chăm chỉ onl xem có ai hỏi gì không?
Mong H thi tốt và đạt kết quả cao.
Chờ H học hành xong hết rảnh thì làm bộ icon này hộ mình to như icon mặc định và chỉ mình cách cho bộ icon này to như icon mặc định của máy nha!
Mình làm hoài mà không được. :(
Ngoài H ra còn ai biết cách thì cũng giúp họ mình nhé!

darkangel9a1

2 năm trước cũng sáu môn này vật mình. Chúc chủ thớt ( có thể gọi là chú em được rồi ) đậu đại học ngay NV1 ;))

anhcb

Tình hình là máy mình Lệnh thoại ko hoạt động. Có ai bị như vậy ko?

saker_ls

có thể a í xoá dữ liêụ l.thoại để tăng bộ nhớ maý thì sao. Mà mâý khi dùg cái đó đâu a

phucdt3

Chắc vậy. Lện thoại thì có ai dùng bao giờ đâu. hj
Muk dùng c6 đc gần năm rồi khôg biết lệnh thoại là gì nè! :D

7534286

Văn chém gió Hoàng ah! cứ đọc hết các văn bản nhớ nội dung, tác giả thì học mấy ông chính tác phẩm cứ đọc lấy vài lần là ok. Địa thì thực chất là vốn kiến thức sẵn có rồi phần tự nhiên từng vùng ngồi ngắm bản đồ đi thuận lợi khó khăn cũng từ nó suy ra phần kinh tế xã hội thì tv đài báo nói suốt rồi, sử học như mình nt rùi ý! có lên bạn! Thi xong hết đi rồi thi đại học xong ra Hà Nội cafe! Đừng có sợ! cách đây 2 năm mình cũng như bạn! thi hệt thế này và cũng sợ lắm :D! cố lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hj. H học hành chăm chỉ nha. Mình sẽ chăm chỉ onl xem có ai hỏi gì không?
Mong H thi tốt và đạt kết quả cao.
Chờ H học hành xong hết rảnh thì làm bộ icon này hộ mình to như icon mặc định và chỉ mình cách cho bộ icon này to như icon mặc định của máy nha!
Mình làm hoài mà không được. :(
Ngoài H ra còn ai biết cách thì cũng giúp họ mình nhé!

Ok cám ơn 2 bạn nhé ^^!

shinrei

Cho mình hỏi là file ROFS2 và ROFS3 cũng cho vào folder Rm-612 của Core luôn đúng ko vậy?Mình vừa flash xong ko hiểu làm sai chỗ nào mà giờ không vào menu ứng dụng được.Thường Menu ứng dụng để ở giữa bạn chuyển gọi sang giữa và menu ứng dụng sang bên cạnh.Giờ mình nhấn nút bên cạnh thì nó hiện màn hình đen rồi ra font nền :(

Mình thử flash lại lần nữa vẫn bị như vậy :( Chú ý ở Jaf đoạn cuối nó hiện như sau:

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

:( Mình newbie nên ko rành về vụ hack này lắm.Mong mọi ng giúp

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
Cho mình hỏi là file ROFS2 và ROFS3 cũng cho vào folder Rm-612 của Core luôn đúng ko vậy?Mình vừa flash xong ko hiểu làm sai chỗ nào mà giờ không vào menu ứng dụng được.Thường Menu ứng dụng để ở giữa bạn chuyển gọi sang giữa và menu ứng dụng sang bên cạnh.Giờ mình nhấn nút bên cạnh thì nó hiện màn hình đen rồi ra font nền :(

Mình thử flash lại lần nữa vẫn bị như vậy :( Chú ý ở Jaf đoạn cuối nó hiện như sau:

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

:( Mình newbie nên ko rành về vụ hack này lắm.Mong mọi ng giúp