• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

phucdt3

Mà bạn đã check thử chưa để mình đưa lên #2 :D
Mình đang dùng 3 font:
Cartoon+CN của bạn cho bên #2 và 2 font này mình thấy đẹp nhất( tìm trên mạng và đã thêm kí tự belle, full tàu khựa + 7 trang kí tự, đã test ngon lành) ae yên tâm mà sài.

phucdt3

Cái này lần trước chủ thớt nói rồi. Mình xin mạn phép nói lại:
http://www.mediafire.com/?8krx0us3i8ntb7y
Bạn down và cài theo thứ tự nha. Cài xong xóa hết các thành phố chỉ để lại thành phố bạn muốn cho ra HS thôi. Cập nhật và thoát ra HS add widget spb weather.

ShintNo1

Ngồi chán chán tìm font cho anh em nè, 2 font belle cực đẹp nè( đều full tàu khựa và 7 trang kí tự).
Cách đổi font thì chủ thớt đã nói rồi mình không nói lại:
Sau đây là hình ảnh:

Thấy có ích thì thank nha!

mình k thấy link down là sao nhỉ?

Last edited by a moderator:

phucdt3

Sr: Toàn quên, Mình xin phép viết lại:
Ngồi chán chán tìm font cho anh em nè, 2 font belle cực đẹp nè( đều full tàu khựa và 7 trang kí tự).
Đây là link down 2 font:
http://www.mediafire.com/?qqw6xq6xi0pqzv8
Sau đây là hình ảnh:

FONT thư pháp full 7 trang kí tự. Font này ở #2 không full

Font southland

7534286

Hì hôm nay được nghỉ học rảnh rỗi thế là mới mod lại thanh navibar như belle luôn. Bỏ căn giữa chữ nên nhìn lạ hẳn. Nhìn rất toẹt vời, sửa lại icon của ovi maps 3.04 rồi mod cái ảnh widget notification của belle trông rất tuyệt :d

ShintNo1

Sr: Toàn quên, Mình xin phép viết lại:
Đây là link down 2 font:
http://www.mediafire.com/?qqw6xq6xi0pqzv8
Sau đây là hình ảnh:
FONT thư pháp full 7 trang kí tự. Font này ở #2 không full
Font southland

full china và 7 trang ký tự mà dung lượng nhẹ vậy bạn @@

phucdt3

H cho ảnh lên cho ae hưởng thụ tẹo!
xem nó thế nào đi. Mà mọi người oy! có ai có theme này không?

mình xin bác dragon mãi không thấy trả lời. :( mình thấy bộ icon này chất quá!

phucdt3

full china và 7 trang ký tự mà dung lượng nhẹ vậy bạn @@
uhm. Chuẩn, không tin cứ test thử. mất 30s là cảm nhận đc hết chứ mấy!

Hì hôm nay được nghỉ học rảnh rỗi thế là mới mod lại thanh navibar như belle luôn. Bỏ căn giữa chữ nên nhìn lạ hẳn. Nhìn rất toẹt vời, sửa lại icon của ovi maps 3.04 rồi mod cái ảnh widget notification của belle trông rất tuyệt :d
H cho ảnh lên cho ae xem nữa đi! :)

Luu_Tan_Vu

CÁC BẠN CHÚ Ý KHI VIẾT BÀI NHỮNG BÀI CÓ NHIỀU HÌNH ẢNH THÌ NÊN ẨN LẠI BỚT, KHI QUOTE BÀI K NÊN QUOTE NGUYÊN BÀI, NẾU QUOTE THÌ NÊN ẨN BỚT LẠI, VÀ K NÊN VIẾT NHIỀU BÀI LIÊN TỤC GẦN NHAU MÀ HÃY GỘP THÀNH 1 BÀI. CÁC BÀI VIẾT NẾU VI PHẠM MÌNH SẼ XOÁ MÀ K CẦN THÔNG BÁO VÌ CÓ NHIỀU BẠN VI PHẠM VẤN ĐỀ NÀY.

7534286

Hình nè các bạn

Up bằng phone nên hình hơi mờ thông kảm nhar!

Chỉnh sửa cuối:

phucdt3

CFW này cảm biến ánh sáng không hoạt động
Cảm biến ánh sáng vẫn hoạt động bình thường mà bạn. Bạn xem kĩ lại phần cài đặt cảm biến hoặc format lại máy. Lỗi này không ai gặp phải bạn ak1

cuongdien

Cảm biến ánh sáng ko hoat động. Cụ thể là fần nào bạn?
là khi ra ngoài trời nắng thì màn hình tự động sáng lên. Minh cài setingbar nhưng không điều khiển được

7534286

là khi ra ngoài trời nắng thì màn hình tự động sáng lên. Minh cài setingbar nhưng không điều khiển được

Trời đất !!!!!!!! C6 cảm ứng điện trở mà đòi coi đươc khi trời nắng à. Bó tay luôn !!!!! Mấy cái máy cảm ứng điện dung mới xem được khi ngoài nắng .....