• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

Luu_Tan_Vu

Nhanh ra mắt N97 mini V12 for x6 đi mấy bác ạ. Mong quá. :D

đã thi xong, cũng k tốt lắm, nhưng vào đây cũng k vui, chán quá, khi nào vui trở lại mình sẽ cook v12 nếu k thì thôi, mấy bác xài 523x chê tui cook dở

caobang200

thế là cái gì cũng bùn hết ah' ! tại mải cook we nên ko hoc đc hihi
đã thi xong, cũng k tốt lắm, nhưng vào đây cũng k vui, chán quá, khi nào vui trở lại mình sẽ cook v12 nếu k thì thôi, mấy bác xài 523x chê tui cook dở

sieutocdo1994

uh. tui zống ông. cũng đang chán. chừng nào con tim vui trở lại rùi làm típ, vs áp lực lớp 12 lớn wa' :))

Luu_Tan_Vu

uh. tui zống ông. cũng đang chán. chừng nào con tim vui trở lại rùi làm típ, vs áp lực lớp 12 lớn wa' :))

uk. Cứ từ từ cũng đâu có sao. Cuộc sống thực mới quan trọng. Năm sau phải cố lên. Lớp 12 thì nên học lệch quan trọng mấy môn thi đại học.

nhhai123

oh man,quên mất sieutocdo1994 bằng tuổi mình,năm sau 12 rồi,lo quá đề năm nay làm căng ghê

kangnam

Tình hình là bản này khong được như trên hinh .. .. trình duyệt web hok vào đc khi chuyển sang Tiếng Việt ..............

kaothenhi

Đang hóng cái vụ mà nâng cấp mới gì gì đó mà sắp hết tháng 7 rồi..........

congkhoi3

bạn nào biết thay đổi màu trượt mở khóa không
Để màu xám khó nhìn quá
mình thích màu xanh da trời

minianimo

bản này ăn Ram quá chừng,restart máy được >50MB, chạy lúc (khộng thêm ứng dụng nào) < 40MB