• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

boy_online01

Kiểm tra coi phần backup ở Quản lý tập tin có bị lỗi ko bạn? Lỗi đó mới khó sửa.

kangnam

tình hình là bản này port từ bản dành cho 5233 sang.... không có mạng + với camera đen xì........fix sơm.........thanks

kangnam

bạn test hộ mình cái trình duyệt web mặc định lun nha. thanks

sao không cho phiên bản mới nhất vào ... . trình duyệt đo hay mà ... .. ak` tách riêng cho mình xin trình duyệt web mới nhất của nokia đc hok ...

Cuongvk

tinh hinh la cameả toi thui khong hoat dong. may khong co ket noi mang tu dong .phai nhan tin cai lai. trinh duyet web van hoat dong bthuong
ram sau khi chi chay web con 44m
khong muont bang ban c6

kaothenhi

Top có vẻ chùng quá nhỉ, có lẽ mọi người đang chờ bản cập nhật mới nhất ah`, mấy hôm trước còn thấy sôi nổi mà. Đá lên phát cho anh em vào bàn luận tiếp.

caobang200

phải từ từ ^^ siutocdo ơi làm cái N97mnv30 cho mới dùng bản cũ nhìn ko khoái hihi.thanks