• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

vanluan9560

Hình nào bạn nói rõ hơn đc ko? Hiệu ứng thì bạn vào Cài đặt > Chủ > Bình thường > Tùy chọn > Các hiệu ứng chủ đề > Bật.
Đề nghị mọi người cố gắng vọc máy trước khi hỏi những điều đơn giản.
bạn ơi tấm thứ 5 từ trên xuống, ở bên phải. tấm có icon hình ảnh là cảnh hoàng hôn đó

NguyenDuyThanh

Làm phiền bác duythanh tí nữa, mình cũng là người mới dùng dòng này, trường hợp mình ko muốn dùng home screen theme này muốn cài cái khác thì làm sao, vì lúc trước vào mục theme có chọn được mục này, bản fw của bác ko thấy. thanks
Ko có cách nào chọn hs khác, fw C6 chỉ có 1 hs duy nhất.

bạn ơi tấm thứ 5 từ trên xuống, ở bên phải. tấm có icon hình ảnh là cảnh hoàng hôn đó
Đấy là theme iTunes by Larsson nhé bạn ;)

yeulam92

Làm rồi vẫn không thấy nó chạy nền. oái ăm vs cái máy này thật ~X(

Tot nhat la bung fw cua duythanh ra roi thay the file 102858f2 , toi lam cach nay kha hieu qua. Ban sao luu phan cai dat lai o muc sao luu thi khoi phuc lai thi khong phai sap xep lai cac ung dung.

tuan1saker

haiz,minh hiểu rồi,cál swipe to unlock no'bị xung đột với tất cả các fmem taskmanager,cứ exit tmanager đi là lại có swipe to unlock,mình đã thử với handy taskmanager & jbak taskmanager,cả hai đều làm lỗi unlock n8.nói chung là swipe to unlock và task manager,chỉ dc chọn 1trong 2,duythanh tìm cách fix đi,ko thể thiếu cái task mng dc=.=

Chỉnh sửa cuối:

bente402

Duythanh ơi mún sửa káj phjên pản phần mềm mà ko có tên bạn thì sửa sao vậy..ah mà mjh tên thanhduy đó,mjh có thằg em tên duythanh lun ne =]]

v2honline

H xét lại thấy bản final focus của duythanh vẫn tuyệt hơn photon^C6 vì có tiếng Việt và hỗ trợ cho người Việt :D

dragonstick87

cho mình hỏi cài slideunlock với killme có bị xung đột ko mình thấy máy mình có hiện tượng là khi cho cả 2 ứng dụng đó kùng chạy thì thỉnh thoảng xuất hiện sọc ngang nhòe màn hình

shirooo

haiz,minh hiểu rồi,cál swipe to unlock no'bị xung đột với tất cả các fmem taskmanager,cứ exit tmanager đi là lại có swipe to unlock,mình đã thử với handy taskmanager & jbak taskmanager,cả hai đều làm lỗi unlock n8.nói chung là swipe to unlock và task manager,chỉ dc chọn 1trong 2,duythanh tìm cách fix đi,ko thể thiếu cái task mng dc=.=

bạn dùng killme để quản lý cũng được, ko thì bỏ cái swipe đi