• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

bản xmas trc bị đọc nhạc lẫn cả video :| bản này còn bị ko bác :-?
cài đc kill me chưa :D

rùi.cài dc hết rùi nhé.cả autoinstaller

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

dc rồi.flash 3 lần mới dc.:mad:)

mà cho hỏi bản này là bản xmas full hả bạn

hi.gần như thế.xem anh em có cm gì ko đã.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

pác ơi cho hỏi sao máy em ram toàn dưới 50 thế pác~X(

cóa chạy hiệu ứng và xoay màn hình hok bạn.xóa hết các file đã cài ra ở ổ E chưa?

Các bạn đừng để ý tói số RAM free mà hãy để ý tới tốc độ xử lí các thao tác của mình.đó mới là hiệu suất mà mông muốn đạt dc.RAM free nhiều chắc gì đã khỏe máy.

WA lần khổi động lại đầu tiền .máy sẽ ổn định nhất.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

:)) ơ nhầm hàng.chết thật.hình như up lộn file LAB

bung ra xem lại thử.

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

cóa chạy hiệu ứng và xoay màn hình hok bạn.xóa hết các file đã cài ra ở ổ E chưa?

Các bạn đừng để ý tói số RAM free mà hãy để ý tới tốc độ xử lí các thao tác của mình.đó mới là hiệu suất mà mông muốn đạt dc.RAM free nhiều chắc gì đã khỏe máy.

bung ra xem lại thử.

đúng là đáng chết :))thật!

ngviethoa

tại nó na ná tến giống nhau làm mình lộn.mà nó cũng ko khác nhau là mấy mà.
cái xoay màn hình unlock chả ở để đâu nữa.lúc cần chả thấy đâu.

hadung88

cậu ơi! ngviethoa ơi. Mình cài skype nhưng đăng nhập thì ko thể vào được là sao? Cái thanh load vào nó cứ đứng im, để 15p rồi mà cũng ko vào Sign In được! Nản! Lại lỗi thêm thằng Skype roài!

ngviethoa

cậu ơi! ngviethoa ơi. Mình cài skype nhưng đăng nhập thì ko thể vào được là sao? Cái thanh load vào nó cứ đứng im, để 15p rồi mà cũng ko vào Sign In được! Nản! Lại lỗi thêm thằng Skype roài!

trời.cái này mình hok dùng.hok cook nên ko mắc lỗi với nó đâu.thử kiểm tra kết nối mạng xem có kết nối dc ko đã.

manh056

bung ra xem lại thử.

cai xoay màn hình với eff tốn ít ram lắm bạn ah.mình xem rồi.nhưng ma máy chạy vẫn ổn \-/

leenoo

dung CFW là vậy đó phải đánh đổi thôi!

cai xoay màn hình với eff tốn ít ram lắm bạn ah.mình xem rồi.nhưng ma máy chạy vẫn ổn \-/
cái xoay đấy tốn tầm 3>>4 MB nhưng cái chính mà là nó làm Ram giảm trong quá trình sử dụng khó mà free đc!nên tụt ko phanh!

ngviethoa

dung CFW là vậy đó phải đánh đổi thôi!

cái xoay đấy tốn tầm 3>>4 MB nhưng ko phải điểm chính mà là nó làm Ram giảm trong quá trình sử dụng khó mà free đc!nên tụt ko phanh!

chuẩn.chứ bây giờ ngày nào cũng cso xùn đột với các phần mèm .mình làm sao giải quyết hết dc.chịu khó dùng đi.
ăn chơi lại còn sợ mưa rơi à.

manh056

cái xoay đấy tốn tầm 3>>4 MB nhưng cái chính mà là nó làm Ram giảm trong quá trình sử dụng khó mà free đc!nên tụt ko phanh![/QUOTE]
uhm.thank nhiều.nhưng vẫn thik dùng vì nó đẹp mà.dùng CFW mà không dùng eff đẹp thì phí:D

leenoo

cái xoay đấy tốn tầm 3>>4 MB nhưng cái chính mà là nó làm Ram giảm trong quá trình sử dụng khó mà free đc!nên tụt ko phanh!
uhm.thank nhiều.nhưng vẫn thik dùng vì nó đẹp mà.dùng CFW mà không dùng eff đẹp thì phí:D[/QUOTE]
chuẩn thích mỗi cái xoay có hiệu ứng vs lại codec music hehe à còn cả cái effects nũa!

ngviethoa

uhm.thank nhiều.nhưng vẫn thik dùng vì nó đẹp mà.dùng CFW mà không dùng eff đẹp thì phí:D
chuẩn thích mỗi cái xoay có hiệu ứng vs lại codec music hehe à còn cả cái effects nũa![/QUOTE]

thế thôi nhé.
lòng tham có giới hạn là tốt đấy,:))
cũng muốn hoàn hảo mà sức nguờ có hạn,chưa kể cái máy ,flash cả ngày.khổ em nó

leenoo

chuẩn thích mỗi cái xoay có hiệu ứng vs lại codec music hehe à còn cả cái effects nũa!

thế thôi nhé.
cũng muốn hoàn hảo mà sức nguờ có hạn,chưa kể cái máy ,flash cả ngày.khổ em nó[/QUOTE]
lại xoắn rồi!
em tưởng up nhầm cơ mà?:-/

manh056

thế thôi nhé.
cũng muốn hoàn hảo mà sức nguờ có hạn,chưa kể cái máy ,flash cả ngày.khổ em nó[/QUOTE]

kaka.mà pác có i định gì cho bản mới chưa?

ngviethoa

thế thôi nhé.
cũng muốn hoàn hảo mà sức nguờ có hạn,chưa kể cái máy ,flash cả ngày.khổ em nó

kaka.mà pác có i định gì cho bản mới chưa?[/QUOTE]

chă.bản này ỏn lắm rùi.còn mod miếc gì nữa đâu.khá hoàn thiện rùi.trừ cái xung đột phần mềm thì chịu.
làm sao mà thỏa mãn dc khi FW này là hàng nhái lại của C6.tất nhiên ko thể xịn dc rùi.