• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

leenoo

bản COOK có sắn 1 số soft nên có thể đụng hàng.
em dùng pythonpack.sis và UltraPowerModulePack.-E.sis là dùng dc python.

sắp up bản full đấy chưa anh?

leenoo

hik.update lên FLASH LITE 4.01 thì thằng swipe to unlock lại ko chạy.chét thật
nghe bảo cái này vẫn lỗi mà!cái này hơn gì ko?
mà em thử cài ở bản V5 nó cung báo buil-in rồi còn gì!

Thanks
666
hay ghê!:))

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
buồn nhỉ.kiểu gì cũng có lỗi dc.
cay thật.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bạn dùng opera gì vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

ko hề có lỗi font chữ ở opera mobile.

Em dùng OPERA MINI 5.1 BETA 3 http://www.4shared.com/file/1naNaCI5/Omini5s60_Vh_Mod_Icon_Firefox.html
Lúc trước dùng bản V3 font chữ giống bản V1, V2 thì bình thường. Nhưng từ khi up lên bản V4, font chữ không như 3 bản trước nên vào opera mini toàn bị lỗi mất nét, thiếu chữ,...
P/S: Dùng opera mini nhanh hơn opera mobile nhiều

leenoo

Em dùng OPERA MINI 5.1 BETA 3 http://www.4shared.com/file/1naNaCI5...n_Firefox.html
Lúc trước dùng bản V3 font chữ giống bản V1, V2 thì bình thường. Nhưng từ khi up lên bản V4, font chữ không như 3 bản trước nên vào opera mini toàn bị lỗi mất nét, thiếu chữ,...
dùng mobile thì ko lỗi mà!load nhanh là do nó load chế độ di động còn mobile nó load đầy đủ!tính ra thì mobile nhanh hơn nếu bạn cho nó load di động!

buihoa88

Đang dùng V5 ,ngoài cái cột pin báo ko đúng cho lắm nhưng nói chung là tốt :D
Đang cài phần mềm ^^

Grindelwald

em dùng 5233 bản v5 bác hoa up ở đâu thế,ai có thể đưa giùm mình cái link ko...đầy đủ nha cả bản phối hợp nữa...thank

ngviethoa

Em dùng OPERA MINI 5.1 BETA 3 http://www.4shared.com/file/1naNaCI5/Omini5s60_Vh_Mod_Icon_Firefox.html

lỗi từ phần mềm.ko phải từ FW

nghe bảo cái này vẫn lỗi mà!cái này hơn gì ko?
mà em thử cài ở bản V5 nó cung báo buil-in rồi còn gì!

Thanks
666
hay ghê!:))

bỏ đi rùi.nhìn thấy ghét/hê hê.anh cài ko sao mà.dùng 2 file mà anh bảo ý.mới chạy dc.
bản XMAS mới thay thế cho link bản XMAS cũ thôi.1 ít cập nhật.ko có gì khác nên ko gọi tên ver ,mới.

2 PHÚT NỮA CÓ LINK MỚI NHÉ>

bente402

bản mới này sửa hết lỗi chưa anh...em thấy music nghe nhac ko hay...dc cai hien lời

leenoo

bỏ đi rùi.nhìn thấy ghét/hê hê.anh cài ko sao mà.dùng 2 file mà anh bảo ý.mới chạy dc.
bản XMAS mới thay thế cho link bản XMAS cũ thôi.1 ít cập nhật.ko có gì khác nên ko gọi tên ver ,mới.
ok!nhưng ko biết có chạy đc x-clear ko nữa thằng này cũng kén lắm!

đâu vậy bác,bác cho em xin cái link lun đi...chứ topic dài wa chóng cả mặt...thank
lười quá! thông tin cập nhật bao h cũng ở trên cùng!

mà em đang dùng cái V5 thấy pin ngon quá chả mún thay!
cái flash lite 4 đấy có gì hay ko anh Hòa?

Grindelwald

lười quá! thông tin cập nhật bao h cũng ở trên cùng!

mà em đang dùng cái V5 thấy pin ngon quá chả mún thay!
cái flash lite 4 đấy có gì hay ko anh Hòa?
em có bao giờ vào đây đâu mà biết,thằng bạn nhờ kiếm cho nó bộ cook ngon cho 5233 thì mới vào đây thui...:-? mà bác nào up giùm em cai link nào lung tung wa! loãng topic rồi