• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hung160990

thế fw của c6 có gì khác so với fw gốc của 5233 thế bác
bản này có ổn định bằng bản gốc không ạ
e ưu tiên máy chạy ổn định, không hao pin
với mới đến tiện ích
thanks bác

manh056

pac ơi sao bản v3 này giống bản v1 thế?nó ko vô dc ovistore với caisbattery monitor ko chạy bạn ah.

cr7_vn

Em xin bổ sung một vài khuyết điểm em mới phát hiện ra.
Thiết lập phụ kiện không hoạt động.
Cài tự động trả lời không được.

hongthuy92

Member
Cai ovistore voi batery ay ban phai cai dat tiep moi chay duoc.

Trinh xem anh chung v3 va v1 giong nhau.minh ko thay su khac nhau la may

hongthuy92

Member
Photon on dinh it loi nhung trinh xem anh.nge nhac.video.camera.widget.ko dc nhu ban v3.voi hieu ung anh sao dung photon ko hoat dong.dug v3 thi on

ngviethoa

pac ơi sao bản v3 này giống bản v1 thế?nó ko vô dc ovistore với caisbattery monitor ko chạy bạn ah.

ovi store bấm vào icon mới chạy mà.hoặc cài nó vào.mình ko dùng nó nên trù ẻo nó luôn.
cái battery monitor phải cài lại đấy nha.đừng thấy nó có lại rùi dùng luôn.
có ramstat cài từ truóc thì vẫn dùng dc.battery monitor phải cào lại sau khi máy boot lên nhe.
audio nghe hay hơn.
camera nét hơn 10% nữa đó.ban đem ko nhòe lắm/

trình xem ảnh V3 sấu lắm ko dc như V1 . còn chất lượng ảnh chụp thì chưa test

do đẩy chất lượng chụp lên super mà.phải chịu thiệt cái khác 1 tí.vào PC xem xem cso khác ko.
nếu ko thích thì để V4 ( nếu có) sẽ fix.

bản v3 này chỉ dc cái camera chứ giống hệt cái v2 mà.so thua luôn í

những thay đổi chỉ modder mới biết.mọi người dùng sẽ ko cảm nhận ra hết dc đâu.toàn cái bí mật đó.có khi nó trước mắt nhưng bạn lại ko nhận ra

bente402

Ủa xai hs ko tốn pjn hả pác..chắc xàj laj ph0t0n wa..đag xàj v3 của pác sạc luc tốj ma pây gjờ còn có 60% pjn.nhanh ngum?wa

ngviethoa

Ủa xai hs ko tốn pjn hả pác..chắc xàj laj ph0t0n wa..đag xàj v3 của pác sạc luc tốj ma pây gjờ còn có 60% pjn.nhanh ngum?wa

dân chơi mà.chấp nhận đi.vấn đề PIN của C6 nokia đang giải quyết.ko chạy HS sẽ ko tốn nhiều đâu.
chắc lên 21.9.104 luôn

so13mayman62

dân chơi mà.chấp nhận đi.vấn đề PIN của C6 nokia đang giải quyết.ko chạy HS sẽ ko tốn nhiều đâu.
chắc lên 21.9.104 luôn

21.9.104 hay chứ bác ngviethoa \-/ pin dùng trâu bò luôn miễn bàn vọc chán cũng tầm độ 2 ngày :)) mỗi tội fonts toàn mất đầu ví dụ như Âm Lịch thành Am lịch

ngviethoa

có core C6 5233 v21.9.104 rùi áh? hay lên 21.9.104 origin thế ông ?

chưa có core đâu.đang thử thôi.dễ teo lắm.nhìn hoài HS C6 cũng chán rùi.ko có gì hay hơn.
5236 mà có HS C6 thì ngon wa.đỡ phải CFW/
chưa biết có nên lên 21.9.104 ko nữa.lên là tự thân chăm sóc.

21.9.104 hay chứ bác ngviethoa \-/ pin dùng trâu bò luôn miễn bàn vọc chán cũng tầm độ 2 ngày :)) mỗi tội fonts toàn mất đầu ví dụ như Âm Lịch thành Am lịch

font thì cook font khác vào mà dùng.
ko biết hack dc bằng PNHT ko?

thôi.chờ PNHT vậy.
xài V3 chán đi đã

wimax16vnn

5800 con cưng của PNHT còn chưa có core v52 mà làm j có core mới cho 523x dc
mà mình nghĩ PNHT sẽ ko ra core C6 cho ver mới nữa đâu, tập trung port C5-03 wa là good rồi, CPU 600MHz lận , cùng AMR11 cả :))

ngviethoa

5800 con cưng của PNHT còn chưa có core v52 mà làm j có core mới cho 523x dc
mà mình nghĩ PNHT sẽ ko ra core C6 cho ver mới nữa đâu, tập trung port C5-03 wa là good rồi, CPU 600MHz lận , cùng AMR11 cả :))

uk.mình thick vậy.
C6 hoài cũng chan rùi
mà tăng FPS màn hình lên làm nó nhìn xấu đi hay sao ý.cái trình duyệt ảnh nhìn ko đẹp lắm.nhòe nhòe.
do tăng FPS hay tăng camera nhỉ :(