• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

leenoo

anh ơi em thấy có cái mod tắt app chạy nền gồm đồng hồ,tin nhắn,danh bạ,vs lich hay sao ấy em muốn giữ lại cái tin nhắn vs danh bạ thì sửa ra sao ah?
lúc em dug fw gốc thấy dg cái remove đấy option trrong phần nhạc vs tnhắn dbạ đỡ giật hẳn!

hai2041992

mấy hôm nay bận học quân sự ko test bản mới của bác dc vừa về flassh CFW V3 của bác đáng vọc chắc cũng good thui ^^"
chắc em thành chuột bạch của bác quá =))

ngviethoa

anh ơi em thấy có cái mod tắt app chạy nền gồm đồng hồ,tin nhắn,danh bạ,vs lich hay sao ấy em muốn giữ lại cái tin nhắn vs danh bạ thì sửa ra sao ah?
lúc em dug fw gốc thấy dg cái remove đấy option trrong phần nhạc vs tnhắn dbạ đỡ giật hẳn!
vào private/1202be9 tìm 102858F2. các ứng dụng tuơng ứng như bên dưới.csai nào ko thíc thì cho giá trị sau chữ int là 0 nhé

0x1 Application Shell UID.
0x2 nhật kí
0x3 lịch
0x4 đồng hồ
0x5 là phone book

ủa đúng rùi . hôm nay là kết thúc 1 tuần quân sự rồi , nằm , bò , lê , lết , liếm đúng 1 tuần ăn no cắt haizz

hì wa thời đó rùi.nhìn ava của anh kìa.

HIK.MỌI NGƯỜI ƠI. DONATE CÁI THẺ VIETTEL VỚI.
HẾT TIỀN ĂN RÙI.KO CÓ CÁI NẠP THẺ.
ĐANG NGHIÊN CỨU MÀ LẠI HẾT XIỀN :)):))
GIÚP NHANH VỚI.

bente402

ngviethoa ơi bản này ko co 7 trang kí tự hả...rùi mún add thêm 7 trang kí tự thì làm sao:-?...chỉ em với

leenoo

vẫn biết C6 ko có HS theme nhưng anh có cách nào cho CÁI NÀY vào ko ah! nếu đc thì V4 BIG UPDATE hehe!

Chỉnh sửa cuối:

bente402

em thử chép rùi...bật mỏe symbol rùi lun...khởi động lại máy mà vẫn ko có....hay là phải cook moi dc hả..em ko biet cook...hjc

hai2041992

hình như cái " hội thoại " bản cũ thì phải sắp sếp tin nhắn ko thông minh lắm
ovistore ko tự setup như bản trước ( ko vào dc )

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Mình phải công nhận là bản CFW này quá tốt, máy mình bây giờ dùng rất êm, không thấy có chút lỗi nào cả, thank bác ngviethoa rất nhiều.
P/S: Lúc trước có dùng bản proton không biết cook gì vô mà tin nhắn đến tự động hiện lên màn hình, mà hiện 1/3 màn hình từ dưới lên thôi chứ không hiện hết, em thấy như vậy rất tiện, sao bác ngviethoa không cook vào nhỉ, đỡ mỗi lần có tin nhắn đến bấm vào nó hiện lên full màn hình ;;)

kevin150289

em chua dung ban phonton.thay noi on dinh.khong biet co hon ban cua bac viethoa ko?em ngai ko mun flash nua.ai dung cho y kien nhe