• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

hdgv

x6?

battery là một vấn đề quan trọng, anh em nào dùng x6 cho nhận xét về bản này với!

rua1004

battery là một vấn đề quan trọng, anh em nào dùng x6 cho nhận xét về bản này với!

mình dùng x6 bản này thấy pin rất ổn, trung bình là 2 ngày rưỡi,mỗi tội chủ topic chưa fix lỗi wifi nên còn dính vụ wifi x6 không dùng được

hanhattri

hỏi tên file rofs2 5230

cho mình hỏi tải file rofs2 của 5230 xong đổi tên thế nào để jaf vậy :)

phamanhrin

dt mìn sài pin 1 ngày chán quá.pin còn mới mà sao lạ quá nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
cho mình hỏi.có bạn nào biết tắt rung màn hình cảm ứng không.(tức là chạm vào các icon là nó rung)con mình là 5530

bạn vào cài đặt cấu hình chỗ cái mức đáp ứng của màn hình cảm ứng tắt nó đi là được

phamanhrin

bạn vào cài đặt cấu hình chỗ cái mức đáp ứng của màn hình cảm ứng tắt nó đi là được
uh mình tìm dc rùi.bạn trả lời nhanh nhỉ.định lên xóa bài mà bạn trả lời rùi.hihi

ganang1234

Mình cũng thế :-?
sạc từ sáng dùng đến khuya là báo pin yếu và ................... hết pin sạc lại :))
còn tùy vào cách mỗi ng dùng nữa chứ,chứ vào vào wifi ,chơi game ầm ầm thì vài tiếng là hết:))