• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

ganang1234

à mình còn cái lỗi này bây giờ mới nhớ ra, đấy là ko dùng được Blue tooth, bạn Radium có bị lỗi này không??
làm j có lỗi j bạn,ngày nào mình chả dùng để kết nối với laptop:))
nhờ mod đổi tên tiêu đề là vừa đó a Gà :D
đợi port và fix hết lỗi cho các máy khác a nhờ đổi tên 1 thể:))
p/s: ae 5230 sao không thấy ai cho ý kiến để mình còn port cho máy khác nhỉ?:-? Nếu cứ im lặng thế này có lẽ mình sẽ dừng lại ở 5530 thôi:|

trinhthang1990

p/s: ae 5230 sao không thấy ai cho ý kiến để mình còn port cho máy khác nhỉ?:-? Nếu cứ im lặng thế này có lẽ mình sẽ dừng lại ở 5530 thôi:|
5230 ne mới khởi động lại máy hoặc J.A.F xong ý nó hiện chữ Eror. when restore contract link. " tại nó hiện nhanh wa đọc đc thế thôi còn 1 vài ký tựi belle vs chứ j k đọc đc..:-ss.khi khởi động khá nhiều trình chạy ẩn ram khởi đông chi ~52MB. chup ảnh chưa Full belle đang xem dùng xem có lỗi j nữa k ak

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

5230 ne mới khởi động lại máy hoặc J.A.F xong ý nó hiện chữ Eror. when restore contract link. " tại nó hiện nhanh wa đọc đc thế thôi còn 1 vài ký tựi belle vs chứ j k đọc đc..:-ss.khi khởi động khá nhiều trình chạy ẩn ram khởi đông chi ~52MB. chup ảnh chưa Full belle đang xem dùng xem có lỗi j nữa k ak
lạ nhỉ,chỉ port sang chứ có thêm j đâu mà thế nhỉ,chạy ẩn thì chỉ có vài cái cơ bản chứ mình tắt hết rồi,như trên ảnh thì ram lúc đầu phải 59~64mb, còn camera mình chưa edit thành belle,lười quá thôi:)) bạn thử *#7370# lại xem có còn bị thế ko

trinhthang1990

lạ nhỉ,chỉ port sang chứ có thêm j đâu mà thế nhỉ,chạy ẩn thì chỉ có vài cái cơ bản chứ mình tắt hết rồi,như trên ảnh thì ram lúc đầu phải 59~64mb, còn camera mình chưa edit thành belle,lười quá thôi:)) bạn thử *#7370# lại xem có còn bị thế ko
ak thì cái camera wan trọng j:))... tớ chi thấy cái lỗi lúc khởi động máy"when restore contract link. " ý chính khi *#7370# mới hiện lên vs lúc Jaf Factory set mới lên cái ý chứ khi chạy reset máy thi k hiện bạn ak.. chỉ hiện lúc Deep Format thui ak

hay do Core nhỉ...::-?

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

ak thì cái camera wan trọng j:))... tớ chi thấy cái lỗi lúc khởi động máy"when restore contract link. " ý chính khi *#7370# mới hiện lên vs lúc Jaf Factory set mới lên cái ý chứ khi chạy reset máy thi k hiện bạn ak.. chỉ hiện lúc Deep Format thui ak

hay do Core nhỉ...::-?
không ảnh hưởng j thì cứ kệ nó đi=)) core thì cứ core mới nhất Binh24 mà chiến. bạn xem có lỗi j ko để mình còn port cho các máy khác

trinhthang1990

không ảnh hưởng j thì cứ kệ nó đi=)) core thì cứ core mới nhất Binh24 mà chiến. bạn xem có lỗi j ko để mình còn port cho các máy khác
chưa bít có ảnh hưởng j nữa k có mỗi cái y thui...:p tại tớ dùng core V51.0.002 mà..:-j

chicken3005

chờ đợi bấy lâu cuốii cùng cũng có hàng rồi, flash thôi,để xem có lỗi kkông rồi mình trả lời, thank

chicken3005

mới flash xong, khởi động lên báo lỗi mà không biết lỗi gi, khởi động lại thì ok, tạm thời chưa phát hiiện lỗi gì, cảm ơn ganang, test trên X6

0902123007

Ganang ơi python của 5230 còn thiếu lên bỏ đi để mọi người tự cài bạn ah còn hok hỉu sao bản siêu vip của bạn mình vừa lim dim vừa dzmusikey đc còn bản này thì lại hok đc mình mới cài lên tét thế đã bạn bít thì fix hộ nha có j mình báo sau 5230 bạn nha mà hầu như các bản đều hok autostart đc cái autohello với trả lời tụ động hix
thank!