• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

Khoaaaa

Active Member
A 008 này,bản 10 này a cho đồng hồ về lại mh chính dc đấy ,nó trống tanh,trông thiếu thiếu
,.bửa nói vui thế mà thật ,sắp cày lên #50 ùi,cfw của a vô song,haha,a 008 fồng mũi nha

(chipdepzai)^^,hôm bửa đợi a 008 up link khác vì link 4share bảo dưởng,buồn buồn lên gg tìm bậy,thấy hay hay,aad luôn.

JokerB

đề nghị không spam nhé :) topic quá dài roài.

Đã phát hiện ra nguyên nhân tại sao không cài được QT khi up lên ovi 3.04 rồi, sẽ fix ở phiên bản tiếp theo, vẫn sài đc ovimap 3.04 mà vẫn sử dụng đc QT ngon :)

nobjtadjxega

đề nghị không spam nhé :) topic quá dài roài.

Đã phát hiện ra nguyên nhân tại sao không cài được QT khi up lên ovi 3.04 rồi, sẽ fix ở phiên bản tiếp theo, vẫn sài đc ovimap 3.04 mà vẫn sử dụng đc QT ngon :)
oh.tốt wa.mình mong bản fix lỗj của bạn

JokerB

cho mọi nguời sài 9.0 chán đi rồi mới up chứ, mà fix mỗi cái QT thì ít quá, đang nghĩ ra 1 vài thứ để thay đổi nữa

thanhtamlx

cho mọi nguời sài 9.0 chán đi rồi mới up chứ, mà fix mỗi cái QT thì ít quá, đang nghĩ ra 1 vài thứ để thay đổi nữa

vậy thêm cho bác nữa nè: trình duyệt ảnh ở chế độ fullscreen quẹt tới quẹt lui load ảnh chậm và đôi khi không load được hình luôn. thoát khỏi fullscreen thì thấy ảnh bình thường:-??. bác coi lại dùm nhé. Khởi động máy luôn báo lỗi ứng dụng đóng "vnthemeserver KENR EXEC-3":-?? cái này ver nào cũng báo lỗi như thế.

l0wt3ch

bạn làm giùm 1 bản 9.0 có tích hợp hiệu ứng lá rơi cả HS đi mình rất thích kiểu đấy nhưng k biết làm hichic

JokerB

vậy thêm cho bác nữa nè: trình duyệt ảnh ở chế độ fullscreen quẹt tới quẹt lui load ảnh chậm và đôi khi không load được hình luôn. thoát khỏi fullscreen thì thấy ảnh bình thường:-??. bác coi lại dùm nhé. Khởi động máy luôn báo lỗi ứng dụng đóng "vnthemeserver KENR EXEC-3":-?? cái này ver nào cũng báo lỗi như thế.

bạn xem lại các ứng dụng bạn cài thêm nhé, mình test không thấy lỗi nào như bạn báo cả, load ảnh bình thường mà
Lỗi báo exec j j đó thì chưa bao giờ gặp cả??

paulwoong

chủ thớt ơi.!sao cái hiệu ứng ở bản 9.0 này bị lỗi vậy??? cài bản 8.0 thì dùng hiệu ứng ok.sao vậy???coi lai giúp mình nha chủ thớt

godofsky

chủ thớt ơi.!sao cái hiệu ứng ở bản 9.0 này bị lỗi vậy??? cài bản 8.0 thì dùng hiệu ứng ok.sao vậy???coi lai giúp mình nha chủ thớt

Bản 9.0 này hiệu ứng đâu có cook vào đâu?! :D

JokerB

Ngày mai mình sẽ release 9.1, fix QT và sửa hiệu ứng như 8.0 nhưng cực nhanh :), thay đổi 1 chút khi mở + thoát menu nữa :)
Còn 1 số thay đổi nữa, nhưng hãy cứ chờ và tự cảm nhận ^_~

tantu

cho mình hỏi một câu hơi gà một chút nhe, fix QT là fix cài phần mềm gì vậy bạn?

JokerB

cho mình hỏi một câu hơi gà một chút nhe, fix QT là fix cài phần mềm gì vậy bạn?

mình cũng chịu :)) thấy mấy bạn sài QT để chơi game j đó, kêu không sài đc khi máy có ovimap 3.04 nên mình fix lại để sài được như khi sài ovimap 3.03 :)

Tối mai mình sẽ upload, từ giờ đến lúc nó nếu nghĩ ra thứ gì hay ho thì sẽ bổ sung tiếp :))