• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

keijyken

sau 1 ngày flash và dùng thử mình gặp 1 số vấn đề
1. Vào trình duyệt web bấm 3 nút "Cửa sổ mới","menu của web" với nút " bookmark" rất lâu mới lên đặc biệt là nút Menu chờ 1 phút kém mới lên đc
2. Lúc bắt đc wifi lúc ko.Cái này mình thử nhiều chổ với 2 máy c5-03 bảo đảm( 2 bản cfw khác nhau)
3.Đồng bộ ovi ko thiết lập đc
4. Email ko thiết lập đc luôn
Ngoài ra mình thấy ổn cả bluetooth đã sửa ko còn bị lỗi
Mong manhtu sớm trả lời mình có bị như thế ko nhé :D

hanquoclb

bây giờ mình vào web đc bình thường rồi nhưng lúc vào cập nhật pmm lúc thì vào đc lúc vào thì văng ra lập tức hic :(

hainguyent3

sau 1 ngày flash và dùng thử mình gặp 1 số vấn đề
1. Vào trình duyệt web bấm 3 nút "Cửa sổ mới","menu của web" với nút " bookmark" rất lâu mới lên đặc biệt là nút Menu chờ 1 phút kém mới lên đc
2. Lúc bắt đc wifi lúc ko.Cái này mình thử nhiều chổ với 2 máy c5-03 bảo đảm( 2 bản cfw khác nhau)
3.Đồng bộ ovi ko thiết lập đc
4. Email ko thiết lập đc luôn
Ngoài ra mình thấy ổn cả bluetooth đã sửa ko còn bị lỗi
Mong manhtu sớm trả lời mình có bị như thế ko nhé :D
khi lướt web lúc mới vào bấm đúng là hơi chậm. nhưng bạn chờ một lúc thì sẽ hoạt đông bình thường
còn đồng bộ email thì đúng là bị lôi

hainguyent3

manhtu có fix lỗi bản cook này nừa ko? nếu có thì bạn đổi kiểu bàn phím quay số và máy tính giống như bàn phím tin nhắn cho đẹp nhé

keijyken

như thế này mọi người đổi về fonts mặc định của nokia thì web vào sẽ ko chậm nữa.Kinh nghiệm xương máu sau nhiều lân nấu c5-03

manhtu

Đây là bản Ngôn ngữ Châu Âu đc add thêm tiếng Việt vào nên ko thể tránh khỏi nhưng lỗi xảy ra.

Gmlaemday12

em flash lại lần nữa thì ko bị lỗi restart máy khi xem bằng real player nữa. thank bác vì bản cook

jomokino

Manhtu xem kỹ lại xem chứ mình xem bằng RealPlayer lúc thoát chương trình là nó khởi động lại máy gây ức chế lắm , thank

keijyken

Manhtu xem kỹ lại xem chứ mình xem bằng RealPlayer lúc thoát chương trình là nó khởi động lại máy gây ức chế lắm , thank
mình cũng bị y như thế bực chưa từng có mong bản vá lỗi mới của manhtu sẽ khắc phục> Bác nhớ thêm cái mở khoá c6 nữa nha

Gmlaemday12

đã tìm đc cách khắc phục tạm thời lỗi restart khi xem realplyer, chỉ cần bật cảm biến rùi xem ở chế độ nằm ngang.
còn 1 lỗi nữa ở bản này ko biết có ai bị giống mình ko.đó là khi cập nhật bài hát biij thiếu.VD: ban đầu mình có 60 bài. khi cop thêm 15 bài nữa rùi cập nhật lại thì chỉ đc 15 bài thui, còn 60 bài kia mất,cập nhật lại tiếp thì đc 60 bài, còn 15 bài kia mất, ko hiểu. nhờ bác mạnh tú xem giúp

wangsang1104

đã tìm đc cách khắc phục tạm thời lỗi restart khi xem realplyer, chỉ cần bật cảm biến rùi xem ở chế độ nằm ngang.
còn 1 lỗi nữa ở bản này ko biết có ai bị giống mình ko.đó là khi cập nhật bài hát biij thiếu.VD: ban đầu mình có 60 bài. khi cop thêm 15 bài nữa rùi cập nhật lại thì chỉ đc 15 bài thui, còn 60 bài kia mất,cập nhật lại tiếp thì đc 60 bài, còn 15 bài kia mất, ko hiểu. nhờ bác mạnh tú xem giúp
cái này bản trước mình bị rồi nhưng cũng k lớn nên k báo

Gmlaemday12

em thường nghe nhạc bằng trình mặc định máy chứ ít khi dùng ttpod.mong bác tú sửa lỗi này ở bản cập nhật.tiện sửa luôn cả vụ restart máy nữa

manhtu

Đã test cái lỗi của Realplayer
cài hẳn bản gốc, quay 1 clip, để máy đứng thẳng và mở rồi ấn Back thì bị khởi động lại
bản gốc còn bị thì đừng nói gì đến bản cook cũng bị theo