• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

minhthang772

Cái này còn lỗi gì nữa ko a để e phoenix dùm người quen nên sợ lỗi vặt làm lại nhiều lần

keijyken

hic ai giúp mình thêm cái mở khoá c6 với mình thích cái đó ai chỉ hộ với bác manhtu ơi giiups mình với add thêm cái đó với

nomercy7437

cho cái mod Swipe To Unlock đi manhtu, kiếm trên mạng bỏ vào không chạy được, thanks

hainguyent3

manhtu ơi cho mình xin cái theme manhtu nay duoc ko? để mình sửa cái màu chữ trong máy tính thành màu trắng chứ màu đen là ra nắng chẳng thấy gì cả.
gửi cho mình vào mail: hainguyent3@gmail.com
thanks

hainguyent3

à khôngphair không vào được ROMpatcheer đâu. tai quên *#7370#.
rất good, chưa phát hiện ra lỗi nào

cuong139

các bác ơi cho em hỏi hiện tại em đang dùng v20.0.04 bay giờ chỉ cần down bộ này của bác manhtu về là flash được hay là phải up lên v21 trước?
nếu phải up v21 thì em nên làm như thế nào lên navifirm down 1 bộ bất khì v21 về rồi cho vào phonix chọn upfw mà không được bác nào giúp e với

hainguyent3

các bác ơi cho em hỏi hiện tại em đang dùng v20.0.04 bay giờ chỉ cần down bộ này của bác manhtu về là flash được hay là phải up lên v21 trước?
nếu phải up v21 thì em nên làm như thế nào lên navifirm down 1 bộ bất khì v21 về rồi cho vào phonix chọn upfw mà không được bác nào giúp e với
flash luôn bạn nhé

truongson20689

bản này không cớ hiệu ứng sấp chớp lá bay nữa hả bac manhtu và bác manhtu cho hỏi là mình vào rompatcher tích vào c2z... là bị tắ nguồn là sao vậy

Chỉnh sửa cuối:

hanquoclb

sao vào web bằng trình duyệt mặc đinh là nó văng ra vậy bác manhtu ơi fix lỗi này hộ em cái, cả ovi cũng vậy em mới tham gia 4rum nên chưa biết gì bác chỉ bảo em cái 8-|

Gmlaemday12

có ai gặp trường hợp xem video bằng real player lúc thoát ra mà thoát ra là bị restart máy ko
còn mở thư mục ở thẻ nhớ ra xem thì ko sao. ai giúp em lỗi này cái

manhtu

như thê này lỗi web vào cài đặt bấm hoài ko lên ai thử chwa
Kiểm tra lại nhé, vẫn vào web xem youtube bt
bản này không cớ hiệu ứng sấp chớp lá bay nữa hả bac manhtu và bác manhtu cho hỏi là mình vào rompatcher tích vào c2z... là bị tắ nguồn là sao vậy
Mỗi fw có thông số khác nhau, nên file c2z cũng khác chút ít
Bác manhtu ơi sao sử dụng opera mini 6.5 nó không full màn hình được thế
Vấn đề này kô liên quan đến fw
với lại làm sao sử dụng tính năng Conversations vậy Bác
Rất dễ sử dụng như isms
sao vào web bằng trình duyệt mặc đinh là nó văng ra vậy bác manhtu ơi fix lỗi này hộ em cái, cả ovi cũng vậy em mới tham gia 4rum nên chưa biết gì bác chỉ bảo em cái 8-|
Web vẫn bt, ovi sync bị lỗi kô khắc phục đc
có ai gặp trường hợp xem video bằng real player lúc thoát ra mà thoát ra là bị restart máy ko
còn mở thư mục ở thẻ nhớ ra xem thì ko sao. ai giúp em lỗi này cái
Mình vẫn xem clip trong realplayer ngon lành