• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

bongna155

vậy bây h mình phải đợi nokia ra bản fw mới ah, vì mình dag xài v20.0.026 eng hok có tiếng việt
mà hok bjk nokia có ra bản mới cho con này nữa hok?????

Letuonghuy

Bác manhtu, tình hình là bọn philipin giờ này chưa gửi file mod cho mình, xin bữa giờ gần cả tuần rồi, ko bik có cho ko nữa. Tụi này keo wa. :))

manhtu

vậy bây h mình phải đợi nokia ra bản fw mới ah, vì mình dag xài v20.0.026 eng hok có tiếng việt
mà hok bjk nokia có ra bản mới cho con này nữa hok?????
nếu ra bản mới thì sẽ có ver cao hơn
đang xài 21.0.003 tiếng việt đây=))
Bác manhtu, tình hình là bọn philipin giờ này chưa gửi file mod cho mình, xin bữa giờ gần cả tuần rồi, ko bik có cho ko nữa. Tụi này keo wa. :))
bạn pm cho thằng chủ topic hay thằng ở bài 4, xin thằng ở bài 4 ý, bản của nó nhìn giống C6

hanakihide

Share bản mới đi bác manhtu :)). Anh em đang rất nóng lòng đây,mà có còn nhiều bug ko bác. Mà cái Trình phát nhạc khi chuyển từ máy (nhờ Ovi) cập nhật bài hát rất khó chịu :| + thêm là không thể cho điện thoại thành modem để lướt web được ==!. Nó toàn báo lỗi là không thể kết nối được, mặc dù trước khi CFW vẫn vào tốt, sau khi CFW là không thể làm được nữa

manhtu

Share bản mới đi bác manhtu :)). Anh em đang rất nóng lòng đây,mà có còn nhiều bug ko bác. Mà cái Trình phát nhạc khi chuyển từ máy (nhờ Ovi) cập nhật bài hát rất khó chịu :| + thêm là không thể cho điện thoại thành modem để lướt web được ==!. Nó toàn báo lỗi là không thể kết nối được, mặc dù trước khi CFW vẫn vào tốt, sau khi CFW là không thể làm được nữa
Dùng điện thoại làm modem thì nóng máy lắm, hại pin

kelvinkhanh

Sao ban jog mjh wa zay.lam modem vao mag k0 dc va nhan fjle wa bluetooth cug k0 dc toan bao l0j.m0g bac manhtu ra v21 nhanh len

wangsang1104

chà lên 116 trang rồi k biết lên bao nhiêu nữa đây bản v21 bác lập topic mới nhé topic này dài quá rồi

Binkutebin

Khong biet khi nao thi suat xuong fw v21 day!
May bac thong cam do mh dung ban v21 en nen khong viet tv duoc! ^^

member124

Bạn tháo thẻ nhớ ra roj flash khỏj mất công xóa.bộ nhớ c nhjều thj máy chạy khoẻ hơn.nên để bộ nhớ c cang cao cang tốt
thanks bạn,xóa thì cũng không tốn nhiều thời gian lắm, nhưng mình muốn hỏi là xóa và không xóa thì khác nhau thế nào?(trong trường hợp có thẻ nhớ và tháo thẻ nhớ)??

nhannamsiu

Mình k muốn tạt nước lạnh cho cái FW tuyệt vời này, nhưng bản cook gốc là bản của 1 nhóm russians, nhưng bạn việt hóa+hướng dẫn như thế thì đã quá tuyệt vời cho anh em rồi........tks này :D

manhtu

Mình k muốn tạt nước lạnh cho cái FW tuyệt vời này, nhưng bản cook gốc là bản của 1 nhóm russians, nhưng bạn việt hóa+hướng dẫn như thế thì đã quá tuyệt vời cho anh em rồi........tks này :D
bản cook gốc nào của rusian hả bạn
các mod thì trên 4rum nào cũng có
cook thì tự tay nhé

truongson20689

thanks bạn,xóa thì cũng không tốn nhiều thời gian lắm, nhưng mình muốn hỏi là xóa và không xóa thì khác nhau thế nào?(trong trường hợp có thẻ nhớ và tháo thẻ nhớ)??

Minh cũng k rõ lắm .chak là xóa đi để khỏj xung đột j đó.bạn hỏj bac manhtu xem