• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

prosoldgold

Bạn nào có bộ gốc ko? mh tải file ver 3 này về thì thiếu mất 2 file là sorf2..., ai cho mh đi, lỡ xóa mất mất file của hệ thống rồi, giờ ko có mà chạy nè :D

kelvinkhanh

sao mjh chay thanh cog ruj nhug mo may len r0j laj tat nguon z

sao mjh caj thanh c0g roj mak khj m0 may len r0j thj laj tat nguon z

truongson20689

cho mình hỏi mình len xài navifirm plus tải bản v20 .24 nhưng thấy nhiều bản wa hok bjk tải bản nào ai giúp mình với.

Ban vao navifilm v20.024 co tjếng việt đó. Bạn tìm bằng cách tháo pin ra tim 5 số coder phiá sau ruj tjm trên navjfjlm phjên bản 5 số đó là dúng theo máy bạn .chúc bạn thanh cong

minhthang772

cái này máy nào chạy cũng dc phải ko máy bạn vì đó giờ toàn jaf chưa phoenix lần nào nên hơi ớn

member124

các bạn cho mình hỏi là down từ navifirm v21 về chạy flash thì trc khi chạy có cần xóa các file private,patch,sý,sýtem,... ko?
với cả, bộ nhớ C nhiều thì tác dụng gì?

truongson20689

các bạn cho mình hỏi là down từ navifirm v21 về chạy flash thì trc khi chạy có cần xóa các file private,patch,sý,sýtem,... ko?
với cả, bộ nhớ C nhiều thì tác dụng gì?

Bạn tháo thẻ nhớ ra roj flash khỏj mất công xóa.bộ nhớ c nhjều thj máy chạy khoẻ hơn.nên để bộ nhớ c cang cao cang tốt

bongna155

cho mình hỏi mình down bộ fw = navifirm 20.0.026 h mún cài lại bộ 20.0.024 dc hok, ai bjk thì giúp mình