• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

ok_never

pờ-ri-viu

cùng chạy 2 kiểu Mở khóa
Bác ơi, cái icon của thư mục Internet và Navigation có cái nào đẹp đẹp không bác? Để dạng thư mục thường không đẹp lắm thì phải đó bác
Mà nếu không full icon anna được thì bác làm full icon N8 được không bác?

manhtu

thêm icon anna vô cho đẹp đi bác

Bác ơi, cái icon của thư mục Internet và Navigation có cái nào đẹp đẹp không bác? Để dạng thư mục thường không đẹp lắm thì phải đó bác
Mà nếu không full icon anna được thì bác làm full icon N8 được không bác?

Icon Anna hay N8 thì dung lượng lớn quá không nhồi được nữa rồi, phải dùng ngoài thôi
icon của folder Internet và Navi thì mình không biết mã của thư mục nên cũng bó tay luôn

luckyfore94

Bác manhtu send cho em cái mở khóa như C5-03 cũ em đi bug rof2 thay vào cho , CFw của bác là ok , nhưng em vẫn thích mở khóa kiểu c5 cũ ý mà ^^!

luckyfore94

cứ bình tĩnh rồi sẽ up
cho mình hỏi 1 tý , mình cũng đã bug rof2 , và bỏ vào 1 số mod dành cho s60v5 , khi repack lại , đổi tên luôn rồi và bỏ vào để phoenix thì nó không nhận ~X( , phải làm thêm bước nào nữa nhỉ

kitafung

Ớ sao mod được Swiper to unlock hay vậy bạn? Bạn có thể cho mình mod này được không? Mình tìm trên PDA toàn bị khởi động lại thôi. Thanks

namnek123

bác manhtu cho mình hỏi tí. Nếu download bản hack trên navifirm về sau đó flash nhưng không xoá 2 cái này

mà refurbish luôn thì máy sẽ thành máy chưa hack phải không bác.

cuong139

bác manhtu cho mình hỏi tí. Nếu download bản hack trên navifirm về sau đó flash nhưng không xoá 2 cái này

mình bỏ qua bước đó không làm gì hết chỉ chon file sau đó ấn refurbish chờ nó chạy xong là được máy đã được hack với bản cook by manhtu

manhtu

file màu đỏ thì xóa, còn fle UDA là chạy vào ổ C

kitafung

file màu đỏ thì xóa, còn fle UDA là chạy vào ổ C

Bác cho mình xin mod Swiper to unlock dùng cho OFW được không bạn? Nếu được thì PM inbox dùm mình nha. Thanks bác

namnek123

Cường độ tín hiệu GPS của các bác có mạnh không, của mình được từng này ah

wangsang1104

bác manhtu chuẩn bị ra bản mới à mà cái tap2unlock chạy // với slide2unlock là sao bác

dekisugi17

Cường độ tín hiệu GPS của các bác có mạnh không, của mình được từng này ah

Bạn thử bật Nokia Maps rồi chạy xe ngoài đường xem nóa bắt chính xác hok? Tại ở trong nhà nên bắt hok chính xác lắm!!!

À anh Mantu, anh có thể chỉnh lại cái giao diện Tsunami lại dc hok? ^^. Tại em thấy nóa hơi xấu xấu sao đóa!!!
Anh có thể vào đây xem tất cả các HS Tsunami ^^
Riêng em thì em thix cái Tsunami thứ 9 ^^

Download now ^^!!!

manhtu

bác manhtu chuẩn bị ra bản mới à mà cái tap2unlock chạy // với slide2unlock là sao bác

chuyển đổi qua lại giữa 2 kiểu Mở khóa, nhưng thỉnh thoảng nó lại hơi điên một chút
bản mới tích hợp 10 hiệu ứng

keijyken

hi hi bản mới hả manhtu lần này bạn add ngôn ngữ tiếng hoa vào giúp mình luôn nha mong quá đi.Mà khi nào mới ra vậy

manhtu

hi hi bản mới hả manhtu lần này bạn add ngôn ngữ tiếng hoa vào giúp mình luôn nha mong quá đi.Mà khi nào mới ra vậy

tổng dung lượng của bộ ngôn ngữ trung quốc là bao nhiêu bạn
mình sợ kô đủ dung lượng trống

Binkutebin

Không hiểu sau trượt mở khoá nó mờ quá! Tự chỉnh sáng lên được khng chủ thớt

wangsang1104

Bản cook này bác có thêm hiệu ứng vào à bác coi mod thêm đc gì k em rất mong bản cook mới này của bác