• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

thật bất ngờ. Cứ đinh linh đêm về mới được flash. Nhưng đang ở trên cty nên không làm gì được. Chỉ muốn bỏ làm về thui.hjchjc. Chúc mừng sinh nhật DT nha.

x4kio

h.nay sn DT àk
Happy birthday nha DT \-/
chúc bác ngày càg thành côg trog cuộc sốg và làm ra nhiều CFW tuyệt vời cho ae ;;)

danchip93

mình mới vừa flash,chưa dám nói gì nhiều nhưng thực sự mình thấy cfw rất rất đẹp.CẢm ơn duythanh rất nhiều. Chúc bạn sắp có 1 ngày sinh nhật đầy ý nghĩa và vui vẻ.!=D>

i3oyduy17

ủa sao lạ vậy ram của mình lên dk 61m rùi mà sao giờ nó lại tụt xuống còn có 51m ak
chả hỉu
Mà mình k cài thêm cái gì cả mà nó cứ tụt thui ak
đã tắt hết ứng dụng rùi

NguyenDuyThanh

hjx ai test giúp mình đc ko???
Cái này mình port chưa hoàn toàn sang hẳn N97 mini mà vẫn giữ 1 số thứ của C6 nên ko biết thế nào? Bạn thử test xem. Mình cũng ko sử dụng các effect sao, lá bay gì cả nên chưa test. Nhưng theo mình ko nên sử dụng các effect nặng như vậy, lúc xử lí đa nhiệm sẽ rất lag (bạn từ ứng dụng này thoát ra menu, sang ứng dụng khác sẽ khá lag).

NguyenDuyThanh

@ALL: Thời gian này mình hơi bận, cố làm xong bản mới rồi tập trung thi cử nên trong khoảng 2 tuần nữa sẽ ít online, ít trả lời thắc mắc của các bạn đc, các bạn thông cảm nhé. Ai giúp đỡ đc mình trả lời các post trong thời gian này thì mình rất cám ơn :D

NguyenDuyThanh

OPERA MINI 6 mod icon Firefox, cái này nhơ duythanh cho link chứ tìm ko thấy, bài trôi tuột đi đâu mất rồi :(

Bạn bấm vào tên mình rồi tìm các bài topic của mình sẽ thấy ngay thôi.
P/S: Sr lỡ tay post 3 bài ko gộp.

akhoa9955

Cái này mình port chưa hoàn toàn sang hẳn N97 mini mà vẫn giữ 1 số thứ của C6 nên ko biết thế nào? Bạn thử test xem. Mình cũng ko sử dụng các effect sao, lá bay gì cả nên chưa test. Nhưng theo mình ko nên sử dụng các effect nặng như vậy, lúc xử lí đa nhiệm sẽ rất lag (bạn từ ứng dụng này thoát ra menu, sang ứng dụng khác sẽ khá lag).

tks cá pác bằng 1 lời khuyên, pạn nào có xe máy nên đổ đầy bình xăng trc ngày mai đi nha ^^
nợ pác thanh cái thank nha, khi nao onl PC sẽ trả sau hjhj

Status
Không mở trả lời sau này.