• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

bản này dùng rất tốt. mình tìm cái theme màu trắng anonymous White hình như là bản 2.7, nó trong suốt ở hs Duy Thanh ak. nếu còn thì gửi mình với ^^
Đây nhé bạn.

@ALL: Nhắc lại, ai download bản tap to unlock thì download lại nhá, mới fix link (vừa nãy đưa nhầm link bản cũ).

Demonst

@@! chắc là do hệ điều hành bác thử đổi máy khác xem sao??? p/s: bản nay ram tuyệt thật :D thanks DT Happy birth day!

manh056

@@! chắc là do hệ điều hành bác thử đổi máy khác xem sao??? p/s: bản nay ram tuyệt thật :D thanks DT Happy birth day!

uhm.mình cũng nghĩ thế.mà khi lúc cài jaf sao nó không chiu cài driver

manh056

bác có cài cái Nokia Ovi Suite hk mà nghi là chắc là do cái HĐH thôi!

bác làm như em mới mò.do cái máy đó bị sao chuyển máy khác pc suite đã chiu cài driver.cài driver lâu kinh :(

Chỉnh sửa cuối:

manh056

đã song.kết luận do hdh ubuntu.mới chuyển qua win xp đã cài đc\-/
ủa không sài font của bản beta hả DT

shido_katori

Active Member
bản này vọc nãy giờ không thấy lỗi nhỉClick here to enlarge
bộ khoái có lỗi lắm ak`, tui muốn ko có gì để ko phải flash nữa

Mới Flash xong, tuyệt đó duythanh

đã song.kết luận do hdh ubuntu.mới chuyển qua win xp đã cài đcClick here to enlarge
ủa không sài font của bản beta hả DT

ông mới cài dc còn tui Flash xong rồi ai nhanh hơn =)) =))=))=))=))=))=))

cuti2105

ôg kia hay bị lỗi nhỉ :D lần trc' làm cũg bản của DT cũg bị lỗi 1 lần thì p? ;)) DT để bản k effect cho nhẹ à?? mìh cài cái effect khác vào thấy bị chậm đi hẳn.k biết DT dùg cái bản effect nào cho Unique mà mượt lại k lag thế...hay là cook luôn vào FW nên nó k bị...còn cái này chạy trên nền của hiệu ứng theme nhỉ??

Status
Không mở trả lời sau này.