• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

nham92

sao ma minh cai filmware nay vao ko quet nhac dk o o E:music nhi
minh copy 10 bai ma no ko nhan ra dk? do la loi j.
ai biet cho minh hoi cai nha.

bente402

T0pic của duythanh ko sôj động bằng lúc trc rồj..chắc aj cũng ngóng fw n97..gjống mình..:D cá nhân mình thấy lỗj phjm camera cũng ko wan trọnp gj mấy,chuyển sang chế độ khác như ph0ng cảnh,thể thao là chup dc mà,đừng để auto

bom1973

Flash x0g rùj. Bây h mình mún thêm 8 hs vào màn hình chủ nữa đc k0? Làm bt như tr0g các forum jới thiệu a? Pro nào cho ý kiến đi.

socloc20

Flash xong bản này giờ muốn flash bản photon c6-03 được ko nhỉ, hình như không, hix

Jay_Chou

Active Member
sao cái cfw này. em flash rồi 4mat lại 1 lần rồi mà mấy lúc nó cứ đơ đơ. cài phần mềm nó còn không ấn ok được => lại tháo pin khởi động lại mới được.

tung0088

fw c6 music ko hay pằg n97..n97 treble bass rất chuẩn..đợi duythanh hoàn thành bản n97 đj.hehe
Theo như tớ biết 5800 XM nghe nhạc tốt hơn N97 mini và C6,bạn kiếm codec audio 5800 của ngviethoa cho vào FW nhé!

sao cái cfw này. em flash rồi 4mat lại 1 lần rồi mà mấy lúc nó cứ đơ đơ. cài phần mềm nó còn không ấn ok được => lại tháo pin khởi động lại mới được.
Format thẻ nhớ trước khi format điện thoại nhé!
Định dạng Fat.

thangku1989

có ai cho hỏi mình muốn dùng Tap to unlock không muốn dùng Swipe to unlock thì làm thế nào đây trả nhẽ flash lại rùi chép file Tap to unlock

Jay_Chou

Active Member
có ai cho hỏi mình muốn dùng Tap to unlock không muốn dùng Swipe to unlock thì làm thế nào đây trả nhẽ flash lại rùi chép file Tap to unlock

bác chép file rofs2 của tap to unlock rồi flash lại như bình thường.

bom1973

làm xong rồi vứt máy nha bạn

nói rõ đi nào? Sao k0 dc? Mình zô kài đặt thì ko có fần cài đặt cấu hình màn hình chủ. Vậy là k0 thêm dc a? Mún thêm thj way lạj p0 fjrmware gốk mod lạj hả?

shido_katori

Active Member
nói rõ đi nào? Sao k0 dc? Mình zô kài đặt thì ko có fần cài đặt cấu hình màn hình chủ. Vậy là k0 thêm dc a? Mún thêm thj way lạj p0 fjrmware gốk mod lạj hả?

thêm 8-9 HS nữa vào màn hình chủ thì chỉ có mấy cái OFW dc cook lại mới có thôi chứ CFW ported C6 hay N97 mini đều ko cho vô dc. đó giờ xài OFW thì thấy bản Photon ( 008Rohit)thainguu giới thiệu là xài dc nhưng cái đó lại là v21.0.004 :|

tung0088

thế thì bằng hòa cái này tôi không hỏi cũng biết tôi muốn hỏi có cách nào không cần flash lại không
Bác có thể down mod tap to unlock trên diễn đàn,sau đó extract thành file six rùi cài đặt bình thường.Tap to unlock có trên Mod của ngviethoa,còn Extract thành six bạn có thể đọc trong phần ứng dụng của diễn đàn.

manh056

Bác có thể down mod tap to unlock trên diễn đàn,sau đó extract thành file six rùi cài đặt bình thường.Tap to unlock có trên Mod của ngviethoa,còn Extract thành six bạn có thể đọc trong phần ứng dụng của diễn đàn.

theo tôi nên flash lại.nếu làm như bạn thì máy sẽ chạy hai chương trình mở khoa.mà này cũng chưa làm thử có thể sẽ sung đột gì đó thì cung như không a.nên flash lại đi.5p chứ mấy mà

socloc20

theo tôi nên flash lại.nếu làm như bạn thì máy sẽ chạy hai chương trình mở khoa.mà này cũng chưa làm thử có thể sẽ sung đột gì đó thì cung như không a.nên flash lại đi.5p chứ mấy mà
cái phần flash thì nhanh, cực nhất là cái phần cài lại phần mềm nên cũng lười

Status
Không mở trả lời sau này.