• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Bạn có cái font nào ko có lôĩ không. Chứ font android mình ko thích mấy. Bạn cho mình cái font mặc định. Chứ mấy font kia lướt web chữ nhìn ko đẹp
Đọc #1. Mình đã post link font mặc định.

anhphu18

pin nhanh hết quá, bạn cho mình hỏi có định làm lại mà cải thiện pin ko vậy

hymalaia1

có 1 lỗi nhỏ la 7 trang kí tự có 1 số kí tự không hiện lên.

DT lấy bản androis này ở đâu đấy, nếu lấy từ topic của atrau do mình edit thì sẽ thiếu 5 ki tự, do mình xóa bớt cho nhẹ sau bị xóa nhầm, bảo cho DT bít mà fix, còn do DT làm thì thui.hjhj;;)

longbs

bản này tuyệt, pin cũng ổn mà.

DT ah, có cách nào đổi nhạc báo cáo chuyển của tin nhắn ko ? cái nhạc báo cáo chuyển nó toàn lấy nhạc tin nhắn đến,không hay chút nào, tắt đi lại phiền, ko biết người kia nhận dc tin nhắn hay ko :(.

nicky205

DT cho mình Font Android mà bạn xài ở bàn này với, kết font chữ này quá \-/

barracuda

bản này font với ram ổn không các bác :D ram sau khi cài soft trung bình khoảng bn

akara

bản này tuyệt, pin cũng ổn mà.

DT ah, có cách nào đổi nhạc báo cáo chuyển của tin nhắn ko ? cái nhạc báo cáo chuyển nó toàn lấy nhạc tin nhắn đến,không hay chút nào, tắt đi lại phiền, ko biết người kia nhận dc tin nhắn hay ko :(.
Cái này lúc trước mình cũng bị, cách tốt nhất là bạn format cả đt và thẻ nhớ rùi flash lại là ok

hoangvan1990

vẫn còn cái Borsower trong mục hình ảnh kìa DT

ram sau khi FS là 52mb dùng 1 lúc là 47mb ổn định đó

longbs

Cái này lúc trước mình cũng bị, cách tốt nhất là bạn format cả đt và thẻ nhớ rùi flash lại là ok

ko phải do flash nhé, lần nào flash mình cũng fomat sạch sẽ, nếu dùng cấu hình mặc định ( anymous ) thì không sao, báo cáo chuyển nó chỉ kêt tít 1 cái, còn nếu mình tạo cấu hình mới mới hoặc sửa bất cứ gì trong cấu hình anymous thì cái nhạc report sẽ bị chuyển thành nhạc tin nhắn ngay, cái này bị từ các version cũ rồi, ko phải bản này mới bị vậy nha :D. chẳng biết làm thế nào :(

phuonxinh

DT hay ai cho minh xin kái theme này di.5230 màu trắng nên muốn có kái theme sáng sáng một chút

huớng dẫn mình bỏ nó vao rof2 luôn với nhé.thank

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
anh thanh cho hỏi mình muốn bật đèn phím cứng mình có thể giải nén rofs2 và đưa bật đèn phím cứng vào rồi flash được không anh. tk anh

tc89

Mọi ng ai đã sử dụng Unique và Anony của DT có thấy FW Unique là có thời gian sử dụng Pin lâu nhất k? 2 ngày có Lận.Có đúng thế k hả mọi ng?

socloc20

Mọi ng ai đã sử dụng Unique và Anony của DT có thấy FW Unique là có thời gian sử dụng Pin lâu nhất k? 2 ngày có Lận.Có đúng thế k hả mọi ng?

đừng quan trọng hóa vấn đề pin như thế. Mình xài bản này thấy nhanh hơn unique, nghe gọi ,nhắn tin, web, nhạc pin được 2 ngày là còn 2 vạch. Gần ngang vs fw gốc rồi

cool_aloha

Bạn Duy Thanh cho mình hỏi, trong mục cài đặt bộ cảm biến của điện thoại, mình thấy có mục "Tapping Control: Silencing calls, Snoozing alarms". Mình hiểu là nó dùng để tắt chuông điện thoại và báo thức lại. Nhưng mình không biết fải sử dụng thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.