• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

duy thanh cho mình xin bộ nhạc chuông của bản này với

Bạn tự bung rofs2 ra lấy đi. Mà xin làm gì vậy??? Bạn flash là có thôi.

cho em hỏi chút ah. Bản CFW này để widget Notifications ngoài màn hình chủ (homescreen), vậy giả dụ em muốn bỏ nó đi, thay vào mấy ứng dụng khác hiển thị ngoài hs như Mojichina MJWeather, homescreen orange, Widgetizer thì phải làm thế nào ah :(
Thì làm như tất cả các widget khác thôi: nhấn và giữ vào widget rồi chọn xóa, làm tương tự nhấn và giữ rồi chọn thêm nội dung để thêm 1 widget khác thôi.

barracuda

bác duythanh check lại xem theme cái :-?? mình flash lại vẫn bị y như trc,vẫn có 1 theme chưa xóa hết :|

NguyenDuyThanh

Sao mình bị lỗi này ta " Out of memory error java.lang.outofmemoryerror ".
Mình thường flash xong là cài soft như cũ nhưng từ khi sang ver7 , chơi 4 game FrienzPlay Onion đều bị lỗi thế , không chơi được ????
Bạn flash final xem sao. Mình cũng ko chơi mấy game ý nên ko rõ.

bác duythanh check lại xem theme cái :-?? mình flash lại vẫn bị y như trc,vẫn có 1 theme chưa xóa hết :|
Mình thì rất bình thường (xem screenshot). Mình cũng thử bung tất cả 6 phiên bản ra search. Ko hề còn file theme cũ nào nữa, ko tin bạn có thể thử :-? Bạn dùng bản nào?

volam200588

mình cũng bị giống bạn. flash lại mấy lần rùi vẫn có 1 theme chưa xóa hết...................:-??

barracuda

mình dùng 5233 bản 4x4 icon nhỏ :-?? ko phải mình mình,còn 1 số bạn cũng bị như thế :|

samiboy007

có lẽ káj theme còn vươg vấn ở đâu đây.thữ dùng xplore seach cả 4 ổ đĩa thử koj có káj nào k.

tatthanhlx

mình cũng bị giống bạn. flash lại mấy lần rùi vẫn có 1 theme chưa xóa hết...................:-??

mấy bạn có Extract file Rof2 của DT ra mà quay không đấy ? nếu Extract ra mà Repact lại ko đúng thì sẽ thừa ra 1 themes ngay , còn nếu không thì chắc a DT quên dùng NFE ẩn mấy cái file .skn trước khi up lên ?

Thấy mấy bạn la làng bị lỗi này lỗi kia tùm lum mà mình sài thấy phà phà mát cả xương sống , đả Extract sữa tả lả hột xoài , thay hết mấy cái theme mà còn xóa bớt đi 1 cái mà vẫn chả có sao . TTpop 4 chạy ngon lành . Chỉ mỗi tội không thích cái 3.5G luôn hiện nên thay lại thành 3G => mất luôn mấy cái Icon thanh Mediabar :( . Anh DT làm ơn chỉ e mấy cái Entry chứa Icon thanh Mediabar để em cook vo cái Mod 3G của e đi a Duy Thanh

Chỉnh sửa cuối:

junokun

Bạn tự bung rofs2 ra lấy đi. Mà xin làm gì vậy??? Bạn flash là có thôi.
mình đang dùng FW gốc ấy mà.mình có bít bung biếc j đâu.dùng C6 mãi cũng chán nên mình way về FW gốc dùng.mấy bản nhạc chông hay was nếu bạn có thì cho mình với

nicky205

vì sao ovi map 3.04 mặc định ko up lên được 3.06 bằng ovi suite thế? muốn up lên thì phải làm thế nào? Mình nghĩ 3.06 thì phải hơn 3.04 chứ :D

tatthanhlx

vì sao ovi map 3.04 mặc định ko up lên được 3.06 bằng ovi suite thế? muốn up lên thì phải làm thế nào? Mình nghĩ 3.06 thì phải hơn 3.04 chứ :D

cũng là cái bản đồ di dộng thôi à , giao diện đẹp hơn tí mà hay bị tưng lắm :D

luckyfore94

bản 3.06 các máy khác như thế nào thì mình hok biết nhưng chạy trên 5233 lag và giật hơn 3.04 nhiều so với tính năng thì chả hơn là bao nhiêu ~.~

NguyenDuyThanh

mình đang dùng FW gốc ấy mà.mình có bít bung biếc j đâu.dùng C6 mãi cũng chán nên mình way về FW gốc dùng.mấy bản nhạc chông hay was nếu bạn có thì cho mình với
http://www.mediafire.com/?bv1pp9zty9dy0w7

Đúng là cũng có 1 vài tính năng hơn thật nhưng thích hợp với Sym^3 hơn. Vì nó hơi lag hơn 3.04 chút. Với cả muốn up lên 3.06 phải cook vào fw chứ ko dùng ovi suite đc đâu. Mà thêm nữa theo thông tin phản ánh của 1 số bạn: Ovi Maps 3.06 cook vào sẽ xung đột với QT, Java Beta 2.1, Python.

tatthanhlx

anh DUy Thanh chỉ e thông tin mấy cái Entry trong avkon2.mì để e thay lại mấy cái Icon cho thanh Mediabar với .

Status
Không mở trả lời sau này.