• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

ikarus_0209

Ban nay ok hon ca v5 nua, ben kia thanks roi gio thank tip
Dt cho minh hoi fw goc cua 5230 co ung dung search minh thay rat hay nhug o trog fw c6 khong co, ban co ko cho minh voi, xl minh onl bang dt

manh056

Hình như file tap to unlock đó chưa fix vấn đề hiển thị tin nhắn, cuộc gọi nên mình cũng chưa dám mod vào và up lên. Chờ tí xem sao.

uhm.ma binh24 up hai bản tap to unlock môt bản nó hiện tin nhắn với cuộc gọi nhỡ mà bị xung đột hay sao í mà cái thông báo với nhạc ngoài hs ko hoạt động còn vào mở thì dc.bac xem thử fix dc bản đó hok.

luckyfore94

uhm.ma binh24 up hai bản tap to unlock môt bản nó hiện tin nhắn với cuộc gọi nhỡ mà bị xung đột hay sao í mà cái thông báo với nhạc ngoài hs ko hoạt động còn vào mở thì dc.bac xem thử fix dc bản đó hok.

tớ chả bị lỗi nào cả fix hết rồi 5233 V40 , chỉ thích thêm cái widget Notifications mà bản này thanh chưa mod zô lun ~.~ duy thanh send hộ mình link zới , mình cài zô rồi mà nó ghi app này đã cài mà mình chả thấy nó ở đâu cả _ _ ! help !!!

Chỉnh sửa cuối:

x4kio

mình chờ fw gốc chứ c6 chán rồi, nhiều lỗi

like me ,côg nhận là xài C6 thì rất tiện ,nhưg cảm thấy nhìu lúc nó k đc.như FW gốc ,nói thẳg ra thì chậm hơn rất nhìu (cái này mìh k có ý chế FW của bác DT đâu nhé ,mog bác thôg cảm :D:D )

super_chick

đang dùng bản v6 thấy pin kém quá, cùng cường độ chơi game, gọi điện, nghe nhạc nhưng không nhắn tin, lướt web thì pin ko trụ qua dược 2 ngày, để tét bản này xem sao, thks

barracuda

Mình đang dùng bản này mà, nhìn screenshot mình xóa hết rồi.

mình cũng ko biết nữa nó hiện lên như cái ảnh kia nhưng ấn vào chả thấy ji cả :( bác check lại xem xóa hết theme chưa :|
pin và ram bản này có vẻ tốt :D chắc ngang ngửa unique :))

NguyenDuyThanh

tớ chả bị lỗi nào cả fix hết rồi 5233 V40 , chỉ thích thêm cái widget Notifications mà bản này thanh chưa mod zô lun ~.~ duy thanh send hộ mình link zới , mình cài zô rồi mà nó ghi app này đã cài mà mình chả thấy nó ở đâu cả _ _ ! help !!!

Notifications tích hợp sẵn ở trong bộ widget rồi đó.

xubaxabu

Có bạn nào chơi được game giả lập snes ko nhỉ? Mình cài vào ko chơi được, ko biết có phải tại firmware hay tại cái gì nữa

binlak

sao mình sửa file rofs2 để thêm theme của DT vào nhưng khi flash thi máy k lên và cứ bị rung hoài...chỉ thêm đc bật đèn fim

manh056

like me ,côg nhận là xài C6 thì rất tiện ,nhưg cảm thấy nhìu lúc nó k đc.như FW gốc ,nói thẳg ra thì chậm hơn rất nhìu (cái này mìh k có ý chế FW của bác DT đâu nhé ,mog bác thôg cảm :D:D )

đc này mất kia mà bạn.với lại fw gốc nguyên một đội ngũ làm và một năm cho ra mấy lăm bản.nếu tất cả ae pro về làm fw hợp lại và có thời gian test như đội ngũ nokia thử đi cái nào hơn.

sao mình sửa file rofs2 để thêm theme của DT vào nhưng khi flash thi máy k lên và cứ bị rung hoài...chỉ thêm đc bật đèn fim

sao bạn ko cài vô thẻ nhớ đi.có khác gì đâu.cook vô làm gì có sự cố gì thì cứ đổ thừa vô fw.với lại bạn cài nhiều theme thì chắc gì bạn dùng hết tất cả đâu.

mình ko nói cfw này bạn ah.vì mình chưa có cơ hội flash vì đang ở quê.mai mới flash dc.mình nói cái tap to unlock kia.

nicky205

ai flash rồi thì cho 1 cảm nhận về pin & tính ổn định của máy đi, gần đây mạng cùi mía nên ngại down về để flash lắm :D

ikarus_0209

ai flash rồi thì cho 1 cảm nhận về pin & tính ổn định của máy đi, gần đây mạng cùi mía nên ngại down về để flash lắm :D

pin tot hon cac ban trc ban ah, con moi dau dung thi on dinh nhung sau nay ko biet the nao, minh cai 45 soft ram bt la 49mb

J_Tuan

cho em hỏi chút ah. Bản CFW này để widget Notifications ngoài màn hình chủ (homescreen), vậy giả dụ em muốn bỏ nó đi, thay vào mấy ứng dụng khác hiển thị ngoài hs như Mojichina MJWeather, homescreen orange, Widgetizer thì phải làm thế nào ah :(

kitavn

Sao mình bị lỗi này ta " Out of memory error java.lang.outofmemoryerror ".
Mình thường flash xong là cài soft như cũ nhưng từ khi sang ver7 , chơi 4 game FrienzPlay Onion đều bị lỗi thế , không chơi được ????

Status
Không mở trả lời sau này.