• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

khi nào ra lò bản chính thức đó anh thành. Mà anh thành ơi khi ra lò bản chính thức anh nhớ fix lổi khi chuyển sang bàn fím qwety nhấn giử nút del có thể xóa nhìu kí tự lược anh nha chứ xoá từng kí tự một lâu wá anh thành. Tk anh.
Bản beta đã xử lí lỗi ko xóa đc liền nhiều kí tự rồi đó.
Còn tự động chuyển từ bàn phím chữ và số => qwerty vẫn hoạt động bình thường từ bản 20/4 mà.

bác thanh cho mình hỏi.sao khi mình flas xong đèn màn hình cứ sàng mãi????chỉnh về mức thấp nhất rùi tăt mày mở lên vẫn bị.giupf mình với như thế thì tồn pin lằm.thankkkkkkkkkkkkkkkk
Mặc định máy đã ở mức gần thấp nhất rồi, có thể chỉnh thoải mái mà, mình đã test rất ok. Bạn thử flash lại nhá, flash thì đừng tích vào Factory set.

akara

Bạn DT update bản mới với icon Sym^3 Anna được hok nè? ;))
đang chờ để flash đây ^^

mrquyen1993

cho mình hỏi bạn tích hợp dc Ovi Store phiên bản mới nhất 1.9(008) bằng cách nào vậy có thể cho mình xin dc ko

coc3k

Member
khi ra bản chính thức thì anh nhớ làm lun bản icon 4x4 big icon nha anh thành. Tk anh

tuanlx

Duy Thanh hay các Mem giúp mình mấy vấn đề sau nhé:
1. Mình thấy bộ font đa ngôn ngữ này http://www.4shared.com/file/fgPYtat8/SimplyCN.html đẹp quá nhưng chỉ dùng Fontrouter thay được thôi, chứ cook vào resource\fonts thì khi Flash xong máy dead luôn. (File ROFS2 chưa đến 110 mê)
2. Phần mềm Advanced device locks, Advanced Phone Lock... không dùng được cho phần tin nhắn, khi vào tin nhắn nhập pass xong, nhấn OK thì thoát ngay. (Mình Cook FW xong mới chỉ cài mỗi Advanced device locks "không xung đột với soft nào")
3. Duy Thanh cho mình xin Mod Icon dialer Sym^3 nhé.
Mình dùng 5233 menu 4x4 small icon

Cảm ơn các Mem nhiều!

hung160990

Duy Thanh hay các Mem giúp mình mấy vấn đề sau nhé:
1. Mình thấy bộ font đa ngôn ngữ này http://www.4shared.com/file/fgPYtat8/SimplyCN.html đẹp quá nhưng chỉ dùng Fontrouter thay được thôi, chứ cook vào resource\fonts thì khi Flash xong máy dead luôn. (File ROFS2 chưa đến 110 mê)
2. Phần mềm Advanced device locks, Advanced Phone Lock... không dùng được cho phần tin nhắn, khi vào tin nhắn nhập pass xong, nhấn OK thì thoát ngay. (Mình Cook FW xong mới chỉ cài mỗi Advanced device locks "không xung đột với soft nào")
3. Duy Thanh cho mình xin Mod Icon dialer Sym^3 nhé.
Mình dùng 5233 menu 4x4 small icon

Cảm ơn các Mem nhiều!

cái vụ đổi font này mình cũng chả biết thế nào nữa
có 2 cái font cũng full symbol với cn mà khi cook vào rom của dt thì lại k thể lên được
chả hiểu sao nữa
theo mình biết thì chỉ cần 1 font cũng có thể lên được đấy thôi.

quyvuong888

cái vụ đổi font này mình cũng chả biết thế nào nữa
có 2 cái font cũng full symbol với cn mà khi cook vào rom của dt thì lại k thể lên được
chả hiểu sao nữa
theo mình biết thì chỉ cần 1 font cũng có thể lên được đấy thôi.

fw gốc của 1 mik chỉ cần font có 1 file vẫn lên ngon à

Status
Không mở trả lời sau này.