• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
ha`ha`, máy nào cũng có dùng mấy cái kí tự đó mới nhìn thấy dc. Mấy kí tự đó chủ yếu để làm đẹp cho máy thôi. Bạn gửi cho mình mấy cái kí tự ấy chắc là mình nhận ngon đấy (cũng dùng CFW này mờ ^^)
chủ yếu là dùng đặt tên danh bạ \-/

zk91

Mình cũng đang có thắ mắc giống bạn nỳ. Ai biết thì trả lời giúp nha! Mình dùng 5230. Thank
Mặc định nó thế bạn ak. muốn chuyển bài thì bạn mua tai nghe có nút bấm media chuyển bài là được mà.

NguyenDuyThanh

Mình cũng bị thế, mở cái gì đấy là bị tối đi rồi mới sáng lại, còn nữa, cái dialer không xoay ngang dc hả bác

Hix, bạn chưa sử dụng dialer C6 bao giờ sao, nó sao xoay đc bạn. Xoay rồi thì chức năng tìm kiếm danh bạ ra sao đây? Tối màn hình khi mở app chính là hiệu ứng của Sym^3 mình port sang - nó báo đang load ứng dụng đó, rất đẹp mắt và tiện lợi.

Mình cũng đang có thắ mắc giống bạn nỳ. Ai biết thì trả lời giúp nha! Mình dùng 5230. Thank

Phải có tai nghe hỗ trợ chức năng nay chứ liên quan gì tới fw.

DT có thể cho mình xin bộ themes trong bản cook của bạn được không. nó có full icon N8 hay mình phải thêm icon vào. nếu themes k có icon sẵn thì bạn cho mình bộ icon N8 như trong bản cook và hướng dẫn mình cách cook themes va icon vào room luôn nhe. cảm ơn!
Hix bạn tự tìm hiểu cách cook đi chứ giờ hướng dẫn thì rất lâu mà mình làm đc chứ rất khó diễn đạt để hướng dẫn. Vả lại mình thời gian này rất bận ko có thời gian làm đc. Bộ theme thì bạn tự bung file rofs2 ra mà lấy.

boychoiboi123

Mặc định nó thế bạn ak. muốn chuyển bài thì bạn mua tai nghe có nút bấm media chuyển bài là được mà.

Cảm ơn b đã trả lời. Tại trước đây mình dùng 6300 thây ấn nút ỏ tai nghe chuyển được bài hát. còn 5230 chỉ thấy chuyển đc radio thôi ah. nên mình nghĩ có cách mod FW để làm đc. nếu mua tai nghe media tốt 1 chút chắc phải 6-700k. hjx

giangktkt

Member
Hix bạn tự tìm hiểu cách cook đi chứ giờ hướng dẫn thì rất lâu mà mình làm đc chứ rất khó diễn đạt để hướng dẫn. Vả lại mình thời gian này rất bận ko có thời gian làm đc. Bộ theme thì bạn tự bung file rofs2 ra mà lấy.

Mình cũng nghiên cứu rất nhiều rồi nhưng không hiểu nó bug hay sao mà phone k lên được mà mình chỉ cook có một số mod đơn giản thui mà nó đã bug rồi.bạn nén những mod bạn đang xài gửi cho minh được không. có đánh số thứ tự khi bạn ném vào rosf2 là được. mình sẽ nghiên cứu thêm.thanks nha

NguyenDuyThanh

Mình cũng nghiên cứu rất nhiều rồi nhưng không hiểu nó bug hay sao mà phone k lên được mà mình chỉ cook có một số mod đơn giản thui mà nó đã bug rồi.bạn nén những mod bạn đang xài gửi cho minh được không. có đánh số thứ tự khi bạn ném vào rosf2 là được. mình sẽ nghiên cứu thêm.thanks nha
Theme thì bạn bung rofs2 ra, copy tất cả trong resource\skins và private\10207114\import là đc.

bác DT cho xin cái báo thời tiết ngoài hs nhé

Bạn tìm phần mềm SPB Weather nhá.

cho mình xin bộ icon n8 với

Bạn vào các topic tổng hợp mod đó, rất nhiều bạn chia sẻ mod icon n8.

dt co định thời gian tới làm gì nữa không hay nghỉ?

Tính sau đã, có nhiều cái mới thì làm.

socloc20

Duy Thanh cho mình xin cái theme anymous blank để mình edit lại nhé. Thanks

phamtung8xhd

SPB Weather đã down và cài đặt nhưng không thấy chỗ nào để đưa ra ngoài hs cả,đang dùng SPB Weather 2.0.1
hay bác gửi cho em cái bản của bác đi

tatnghia

Cảm ơn b đã trả lời. Tại trước đây mình dùng 6300 thây ấn nút ỏ tai nghe chuyển được bài hát. còn 5230 chỉ thấy chuyển đc radio thôi ah. nên mình nghĩ có cách mod FW để làm đc. nếu mua tai nghe media tốt 1 chút chắc phải 6-700k. hjx
dùng tai nghe N81 có đầy đủ tất cả các nút play/pause stop next prew volume + - , dùng ok nhé ;) có 175k thôi, mua ở anhvu mobile nhé ;) ko muốn mua tai nghe thì cài tạm cái Dzmusic key vaò, dùng phím cứng next lúc khóa màn hình ngon mà ;)

NguyenDuyThanh

SPB Weather đã down và cài đặt nhưng không thấy chỗ nào để đưa ra ngoài hs cả,đang dùng SPB Weather 2.0.1
hay bác gửi cho em cái bản của bác đi

Đọc và làm theo hướng dẫn:

Các bạn làm đúng lần lượt các bước chắc chắn 100% có widget SPB Weather:
- Cài SPB Weather xong thì vào SPB Weather chọn thành phố Hà Nội (hoặc thành phố khác tùy nơi bạn ở) rồi xóa hết các thành phố nước ngoài đi bớt mỗi nơi ở bạn vừa chọn thôi. Và thoát ra.
- Cài SPB Weather Patch N97.
- Vào lại SPB Weather ko cần làm gì rồi thoát ra.
- Ra homescreen, chọn widget thôi.

phamtung8xhd

Cài SPB Weather Patch N97 khi vào lại SPB Weather thì bị văng ra ngoài luôn,remove đi cài lại cũng vẫn bị thế,ko hiểu lỗi gì luôn,bác DT giúp nào

Status
Không mở trả lời sau này.