• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
sau hơn 1 tuần xài c6v40 thì so sánh nó với N97mn thế này, về khoản RAM thì thua hẳn N97mn, pin thì cũng tàm tạm một 9 một 10 đó, dc cái Browser thì ngon nhất của v40 thôi

Cái khoản Pin ngon phết đây ^^ Ram khởi động của c6 cũng tàm tạm,nhưng trả Ram kém quá.Ban đầu là 62~63Mb,Rùi tụt từ từ xuống 50Mb.

Luu_Tan_Vu

sau hơn 1 tuần xài c6v40 thì so sánh nó với N97mn thế này, về khoản RAM thì thua hẳn N97mn, pin thì cũng tàm tạm một 9 một 10 đó, dc cái Browser thì ngon nhất của v40 thôi

mình sẽ trở về n97 mini

wimax16vnn

Cái khoản Pin ngon phết đây ^^ Ram khởi động của c6 cũng tàm tạm,nhưng trả Ram kém quá.Ban đầu là 62~63Mb,Rùi tụt từ từ xuống 50Mb.

pin thì tàn tàn ngang ngửa N97mn đó
mà khoảng trả RAM thì cần học hòi N97mn nhìu
Chắc về N97mn thôi, đang tìm cách port cái Browser 7.4 wa N97mn mà chưa lần nào dc nè

Luu_Tan_Vu

Chắc về N97mn thôi, đang tìm cách port cái Browser 7.4 wa N97mn mà chưa lần nào dc nè

nhiều file lắm k phải chỉ cái browser đâu

ThanhTungHT

Active Member

Thử tách Email,Settings wizard ,Ovi Store+ Browser xem???

ThanhTungHT

Active Member
nó chỉ bảo thây fw ở đây và fw là của mình thôi

Có phải là mahan2607 vừa bị baned ở bên pnht và smartphone đấy ^^ Còn daily,tui chưa có nik,nên ko làm gì đc.Cũng may là mình cho file Copyright.txt vào,nếu không là nó chối bay liền ^^

Status
Không mở trả lời sau này.