• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v11.0.029 | 5800 CFW by JokerB

JokerB

mức đối ứng hơi mạnh so với #4. Chắc tốn pin hơn :(

bản update sau sẽ trả về bình thường :D
tưởng mọi ng` thích rung tê tay như bản cũ của mathanh nên cho rung ê tay luôn :))

JokerB

30' nữa sẽ up #4.2 =)) fix rung nhẹ nhàng như cũ + thêm 3 thanh widget ứng dụng nữa :)

Lm7drg

đang down dở part 2 thì hỏng :| giờ chịu rồi :| thôi chờ v4.2 của chủ thớt vậy :D Anyway, thank chủ thớt nhìu vì sự nhiệt tình :D
Arsene up lên MU hộ tớ đc ko? MF nhà tớ ko down đc, chả hiểu tại sao nữa :(

SAOVIETmobile

Chiều qua Ver 4.0 sáng nay Ver 4.1 chiều nay ver4.2 nếu Arsene mà làm trong Nokia có lẽ 5k8 lên ver 90 từ lâu rôi .!

ho4ng07

bản update sau sẽ trả về bình thường :D
tưởng mọi ng` thích rung tê tay như bản cũ của mathanh nên cho rung ê tay luôn :))

đã dùng qua của mathanh nhưng thấy ngốn pin. => gỡ ngay

JokerB

Chiều qua Ver 4.0 sáng nay Ver 4.1 chiều nay ver4.2 nếu Arsene mà làm trong Nokia có lẽ 5k8 lên ver 90 từ lâu rôi .!

dạo này đang thừa cơm chứ 1-2 hôm nữa chả có thời gian mà ngồi reply chứ đừng nói xào nấu, phài tranh thử chứ =))

SAOVIETmobile

Arsene cho mình hỏi là chép cái hiệu ứng sao băng dơi của bạn vào đâu trong rofs2 được không ? Shared cho mình cái hiệu ứng của bạn với .

Jehell

cái này rung hơi wá, giống như bản của bác mathanh, bản sau để lại bình thường nha bác, còn lại đều good

OnlineNo1

=)), biết ngay mà, cho cái âm thanh vào bản 4.1, thế mà bảo lên 5.0 =)). Tý nữa thì có 5.1 rồi =))

JokerB

Arsene cho mình hỏi là chép cái hiệu ứng sao băng dơi của bạn vào đâu trong rofs2 được không ? Shared cho mình cái hiệu ứng của bạn với .

phải tìm mãi mới có 1 cái hình khởi động đồng chủ đề với cái start symbian và hiệu ứng đấy (sao lung linh =)) )
chép tệp .sel trong thư mục theme gốc từ bản cook của mình là có :)

joeD

bạn ơi có thể mod menu 4x5 được không chứ sài 3x4 quài thấy chán quá lâu lâu phải có chút phá cách chứ

JokerB

bạn ơi có thể mod menu 4x5 được không chứ sài 3x4 quài thấy chán quá lâu lâu phải có chút phá cách chứ

bạn có thể tự mod cho mình để tự phá cách ;)
mình thì không thấy menu 4x5 phá cách tý nào :|

Đang up nôt phần 3, mọi người chuẩn bị down đi.

p/s: Sáng mai sẽ up 5.0 =))
- Icon thư mục sẽ không còn là mặc định nữa :)
- .......

linkon

Down gần xong rồi mai lại up 5.0. Ngoài icon ra còn cái gì thay đổi nữa ko bạn :)

JokerB

Đùa thế, tối đi chơi về sẽ up tệp menumatrix cho bản CFW của mình, các bạn chép vào ổ C là nó tự đổi Icon thư mục thôi, giờ thì phải đi thư giãn mát xa đã :))

Up Xong rồi đấy, đã test link, down tốt, Have Fun!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

OnlineNo1

tui cũng bị,*#7370# no hiện lên nên ngắt tất cả kết nối và cuộc gọi hiện tại

Đùa thế, tối đi chơi về sẽ up tệp menumatrix cho bản CFW của mình, các bạn chép vào ổ C là nó tự đổi Icon thư mục thôi, giờ thì phải đi thư giãn mát xa đã :))

Up Xong rồi đấy, đã test link, down tốt, Have Fun!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chuẩn bị có 4.3 =))

ho4ng07

đã flash xong. Bây giờ cũng phải đi mátxa cái, suốt từ sáng đến giờ. bản cook này chắc cũng đã ổn rồi :D

luongvietdung

mình vừa up bản #3 của bạn nhưng bị lỗi khi vào trình duyệt mặc định của máy thì out luôn.có pro nào chỉ cách chắc phục ko vậy????thanks