• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

eddyanh_93

Máy sắp hết rúj pro ơj .thank pro thanhaj .em sẽ chờ thêm lúc nữa

Chỉnh sửa cuối:

0914319989

Thanks chu topic nhieu !

Mình có một số góp ý nhỏ sau cho bản SP3 1. Bàn phím khi mình đặt mã máy hoặc mã pin thì bàn phím khuyết mất số 0 2. Trong chương trình thu âm cuộc gọi (phần tắt tiếng bip) tắt rùi mà nó vẫn kêu,nhiều lúc ức chế kinh khủng Trên đây là 2 góp ý nhỏ của mình. Còn lại thì qúa ngon rồi.Hy vọng chủ topic sớm cho ra mắt phiên bản SP4 .Chúc mọi người mạnh khoẻ,vui vẻ.Thân !!!

summerslam6190

Đi ngủ thôi, sáng mai lên xem tình hình update của bác chủ thớt :D .

Cơ mà có bác nào biết khóa màn hình ngang không,
nằm đọc truyện nghiêng bên trái thì ngang nghiêng bên phải thì thẳng ức chế thật.

thanhhaifire

chưa xong đâu

Đi ngủ thôi, sáng mai lên xem tình hình update của bác chủ thớt :D .

Cơ mà có bác nào biết khóa màn hình ngang không,
nằm đọc truyện nghiêng bên trái thì ngang nghiêng bên phải thì thẳng ức chế thật.

tắt xoay màn hình nhé bạn !

eddyanh_93

Sạc xog pác lạj tjếp tục à.thế thj e laj tjếp tục chờ .hà nộj lạh wá vừa chuj trog chăn vừa chờ .hj

thanhhaifire

chán quá máy lỗi rồi, giờ up bản C6 nào cũng ko cài dc ovi store và vào mạng = trình duyệt máy là văng ra ! JAF lại fw gốc thì đc, thử lại SP1>Sp2>SP3 đều bị như cũ. bạn nào từng bị như vậy ko?
http://www.mediafire.com/?rd5abv207lgqu54 những mod tích hợp bản mình đang làm nè. các bạn tự làm nhé, chán quá giờ ko xài dc C6 nữa rùi. ko biết có phải do nâng lên C6 v20.0.43 rùi hạ xuống 42 ko nữa

bạn nào giúp mình cứu nó với
chán ! muốn bán cho rồi, đúng là cái miệng hại cái thân

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

chán quá máy lỗi rồi, giờ up bản C6 nào cũng ko cài dc ovi store và vào mạng = trình duyệt máy là văng ra ! JAF lại fw gốc thì đc, thử lại SP1>Sp2>SP3 đều bị như cũ. bạn nào từng bị như vậy ko?
http://www.mediafire.com/?rd5abv207lgqu54 những mod tích hợp bản mình đang làm nè. các bạn tự làm nhé, chán quá giờ ko xài dc C6 nữa rùi. ko biết có phải do nâng lên C6 v20.0.43 rùi hạ xuống 42 ko nữa

Thử ném cái ovi store mới cập nhật xem thế nào?
Ừm,mình nghĩ cũng có lẽ do hạ version.
mà Hải hạ version mà phone vẫn lên là tài đó nha!
Chia buồn:(

thanhhaifire

Thử ném cái ovi store mới cập nhật xem thế nào?
Ừm,mình nghĩ cũng có lẽ do hạ version.
mà Hải hạ version mà phone vẫn lên là tài đó nha!
Chia buồn:(
ko đc, ovistore nó liên kết với trình duyệt máy, trình duyệt ko kích hoạt là ko dùng đc, vì là fw C6 cho 5k8 nên nghĩ ko sao, ai dè phát sinh cái lỗi này, ngồi từ 7h tới giờ JAF ko biết nhiu lần cứ tưởng mình cook sai gì đó, thử mấy bản khác mới biết là lỗi

giờ chỉ còn JAF bản gốc rùi up em nó lên 5giay thoy, cho thằng nào hốt thì hốt, chứ ae PV đừng hốt nha :(

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Mẹ! Đúng là chán! Cứ nghĩ là thành công hơn ai ngờ sáng lên mạng nghe tin này thì đúng là chán. Chia buồn cùng bro thanhhaifire, hy vọng bro cứu đc máy để tiếp tục đồng hành cùng anh em >.<

mai_tien_dat_251

tình hình là con 5800 của em càng ngày càng bị sọc màn hình nhiều hơn, có khi mở máy lên 10 lần thì 7 lần là bị sọc ngang sọc dọc. các bác giúp em với! mà em mang ra care được không ạ??? hình như máy của em vẫn còn bảo hành! hic

thanhhaifire

tình hình là con 5800 của em càng ngày càng bị sọc màn hình nhiều hơn, có khi mở máy lên 10 lần thì 7 lần là bị sọc ngang sọc dọc. các bác giúp em với! mà em mang ra care được không ạ??? hình như máy của em vẫn còn bảo hành! hic

còn BH thì ra care đi !

Mẹ! Đúng là chán! Cứ nghĩ là thành công hơn ai ngờ sáng lên mạng nghe tin này thì đúng là chán. Chia buồn cùng bro thanhhaifire, hy vọng bro cứu đc máy để tiếp tục đồng hành cùng anh em >.<

cùi rùi ko sợ lở, thử rom v43 và rom N97 xem có bị ko !

chjpkute

bi lỗi màn hình khi chạy fw c6 .nếu bị rồi thì đem lên care cho dù chạy fw gốc cũng không khỏi đâu trước mình bị như vậy thay màn hình là khỏi liền...chúc thành công

thanhhaifire

Thực sự là ko biết nói j hơn! Hy vọng cứu đc...

cứu đc rồi, nguyên nhân hạ vs ! bây giờ máy mình ko xài đc vs C6 v20.0.42 nữa chỉ xài đc v20.0.43 trở lên thoi. nên mình ko phát hành bản cook mới nữa vì khi up lên các bạn sẽ ko JAF lại bản professional đc nữa đâu !