• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

Nynk_102

ồ 5630 có dùng được không?
nó thuộc pf2
ma vào xplore có khởi động lại được đâu
Fp2 thì bạn phải tự khởi động máy bằng tay hoặc bằng path trong Rompatch thui nhé. Xploer ko thể khởi động lại dòng này dc đâu nha.

Posted via Mobile Device

khongtuoclinh

muốn xóa font các bác cứ removed nouvu_FontRouter.unsigned.rar‎ mà các bác cài đi sau đó vào xóa phông là được mà.không biết dùng font máy tính được không nhỉ :))

DinhTuan

muốn xóa font các bác cứ removed nouvu_FontRouter.unsigned.rar‎ mà các bác cài đi sau đó vào xóa phông là được mà.không biết dùng font máy tính được không nhỉ :))
dung thi duoc,nhung ma kich thuoc font lon hay nho la chuyen khac,do vay nen xai chung fontrouterman

Posted via Mobile Device

loverlife

file route đính kèm kia,không biết mình có thể sửa đổi chọn font khác không hay chỉ được dùng file mặc định do người lập trình file .ini đó viết ra vậy???

aaad không biết thư mục resource bạn nói nằm ở thẻ hay máy vậy ah??

Last edited by a moderator:

meodihia_cool

Mình đã đổi đc font rồi,nhưng khi dùng cáp kết nối đt với máy tính thì ko đc,đt hiện lên thông báo: "Không truy cập được thẻ nhớ,thẻ nhớ đang có ứng dụng khác sử dụng" hay cái gì đại loại thế.
Bác nào khắc phục đc chỉ em cái,nếu ko cứ phải tháo thẻ nhớ ra liên tục sợ teo máy mất.Thank.
PS:Mình có cài FontRouter để cài font trên thẻ nhớ đc,liệu nó là thủ phạm?

khanhdbp

Mình đã đổi đc font rồi,nhưng khi dùng cáp kết nối đt với máy tính thì ko đc,đt hiện lên thông báo: "Không truy cập được thẻ nhớ,thẻ nhớ đang có ứng dụng khác sử dụng" hay cái gì đại loại thế.
Bác nào khắc phục đc chỉ em cái,nếu ko cứ phải tháo thẻ nhớ ra liên tục sợ teo máy mất.Thank.
Posted via Mobile Device
Chắk chắn rồi. Nhưng ngoài nó, còn nhiều thủ phạm lắm. Khắc phục sao,thj chờ cao thủ vậy.

q630666

Nguyên văn bởi meodihia_cool
Cách khắc phục cho bạn đây
: Link

kiepdollar

Anh Thang up la.i link này cho em vo'i. À cho em ho?i luôn! Font này có hiê?n thi ðc logo không anh?
Thanks Anh!

Posted via Mobile Device

font bác MinhThang dùng mình thấy nặng nhưng dùng freeisms nó bị khuất phần chữ dưới và hỗ trợ các kí tự không nhiều bằng font yaheei :-?:-?:-?

conghungvn

font bác MinhThang dùng mình thấy nặng nhưng dùng freeisms nó bị khuất phần chữ dưới và hỗ trợ các kí tự không nhiều bằng font yaheei :-?:-?:-?
chia se? Cho mình font Yahei ðó ðc không ba.n hiê\n. Thanks!

Posted via Mobile Device

thanhnamst89

làm sao để thay chuyển về font mặc định vậy các bác???
em cài cái nouvu_FontRouter.LT.for.v9.Build20070619.unsigned.sis

Chỉnh sửa cuối: