• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

vậy là tui ăn ko nói có, hehehe chắc tui lầm, ko tìm thấy bàn phím số đâu nên nói hơi quá đáng
Chắc máy tui bị hỏng,mai đem ra thử xem bảo hành còn ko nữa, mới dùng đc 6 tháng, chạy nhìu CFW nên chắc bị hỏng. dù sao cũng thanks,
p/s : mà tui thấy cái tiêu đề Blaze này nghe quen wa
vậy photon có quen k. Đừngbảo k biết photon của 008rohit. Còn các lỡi trên k có do bạn k biết xài thế thôi. Bạn xài ản nào tùy bạn mình k quan tâm. Nói thật cưa bản fw nào mình up lên mà k test kĩ cả. Dù có lỗi nhưng những lỗi đó k bao giờ có trong bản này.

hopvan

cái này có mod bele ko vũ, mình thay font khác được ko bạn cho thêm mấy cái hình nữa được ko

Luu_Tan_Vu

cái này có mod bele ko vũ, mình thay font khác được ko bạn cho thêm mấy cái hình nữa được ko
mềnh k dùng belle và k thích mod đó nên k cho vào. Bạn thay font thoải mái k ảnh hưởng gì.

tc89

Cho mình hỏi FIX lỗi font ở trong epualize thế nào hả mọi người?
M muốn nó là Icon mặc định thì làm sao nữa ah?

quyvuong888

sao cứ nháy 1 phát nút giữa k vào menu mà lại ra JBtaskman, ở đâu cũng thế, cứ ấn phím giữa là ra JBtaskman. còn rompatch thì k mở đc

tc89

sao cứ nháy 1 phát nút giữa k vào menu mà lại ra JBtaskman, ở đâu cũng thế, cứ ấn phím giữa là ra JBtaskman. còn rompatch thì k mở đc
Bạn tắt bỏ JBtaskman di là ok ngay. RomP thì bạn phải tạo thư mục patches trong thẻ nhớ và có các file *.rmp

Status
Không mở trả lời sau này.