• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

các bản sau k cần quan tâm ram pin thế nào, cũnk cần dùng memcheck hay cac phần mềm gỉai phóng ram làm gì còn ai xài ram dưới 5mb thì k xài fw của mình vì fw của mình giới hạn ở 5mb ram để tự đóng ứng dụng. Pin tôí thỉêu là 3 ngày cho người dùng nhiều.

hoanglongbf

các bản sau k cần quan tâm ram pin thế nào, cũnk cần dùng memcheck hay cac phần mềm gỉai phóng ram làm gì còn ai xài ram dưới 5mb thì k xài fw của mình vì fw của mình giới hạn ở 5mb ram để tự đóng ứng dụng. Pin tôí thỉêu là 3 ngày cho người dùng nhiều.
làm 1 bản cho 5530 ram như thế đi Vũ :D

xuanbach123

mình chưa úp lên bản ofw này nên mình tích vào chỗ bình chọn là "không biet" hề hề.

thecong260282

Nghe nói pin và ram kết em này quá nhưng ko jaf dc, ai giúp mình với dc ko ,cho mình hỏi nhờ tí là nếu flash thì chỉ cần dowload file của bạn đưa ở trên về cho vào RM-625 là xong rồi tiến hành jaf đúng không <jaf bằng phoenix>, như thế có lên v51 được ko vậy ,mình đang sài v50.vì mình thấy hình như thiếu file so với mình hay làm, đọc qua thấy bạn nói phải chép đè vào file gốc nhưng ko hiểu lấy file gốc lấy ở đâu ra , trước tới giờ jaf các bạn toàn cho core và cho rof sẵn rồi chỉ việc downlod về cho vào Rm-625 rồi jaf. Lần này không hiểu làm thế nào, ai giúp mình với , thanhk các bạn trước nhé. Nếu có thể được cho kình link core va rof để mình jaf nhé.

Luu_Tan_Vu

dowload trên navi về.......giải nén cho 2file đó zo ha anh
đúng rồi bạn
Có ai cho mình bộ core bản này với dùng navi tải flash bằng jaf toàn kêu thiếu

Nghe nói pin và ram kết em này quá nhưng ko jaf dc, ai giúp mình với dc ko ,cho mình hỏi nhờ tí là nếu flash thì chỉ cần dowload file của bạn đưa ở trên về cho vào RM-625 là xong rồi tiến hành jaf đúng không <jaf bằng phoenix>, như thế có lên v51 được ko vậy ,mình đang sài v50.vì mình thấy hình như thiếu file so với mình hay làm, đọc qua thấy bạn nói phải chép đè vào file gốc nhưng ko hiểu lấy file gốc lấy ở đâu ra , trước tới giờ jaf các bạn toàn cho core và cho rof sẵn rồi chỉ việc downlod về cho vào Rm-625 rồi jaf. Lần này không hiểu làm thế nào, ai giúp mình với , thanhk các bạn trước nhé. Nếu có thể được cho kình link core va rof để mình jaf nhé.
ban5 down fw gốc từ navifirm về rồi chép đè fw của mình vào

thecong260282

đúng rồi bạn

ban5 down fw gốc từ navifirm về rồi chép đè fw của mình vào
có nghĩa là mình lấy file ở navifirm rồi cho vào RM-625 để jar đúng ko, sau khi jar với file gốc từ navifirm rồi mình lại jar với file của bạn phai khong nhỉ, mình hơi gà,nên phải hỏi kỹ, sợ die phone lắm
tar lời nhanh giúp mình để mình còn jiar nhé, thanhk ban

LoiPT

có nghĩa là mình lấy file ở navifirm rồi cho vào RM-625 để jar đúng ko, sau khi jar với file gốc từ navifirm rồi mình lại jar với file của bạn phai khong nhỉ, mình hơi gà,nên phải hỏi kỹ, sợ die phone lắm
Down bản Navi về RM-625/RM-588 rồi chép đè bản của anh vũ vào Flash thôi

Luu_Tan_Vu

bạn down bộfw gốc cho 5233 trên navi về, chép vàothư mục rm625 rồi chép đè 2 file trên của mình vào thư mục rm625 vừa rồi là ok

thecong260282

thank bạn nhé, nghe có vẻ hiểu rồi, giờ bắt đầu làm thử đây, bạn này nghe nhạc có vẻ chưa tốt phải ko, thấy có ng nhận xét thế, nhưng ram va pin trâu , lại mượt nữa là ok quá rồi,

thecong260282

bạn ơi bản này chưa hack à, mình cài phần mềm giờ kêu lỗi chứng chỉ, làm đúng như bạn nói mà

thecong260282

ok, jar được rồi, tại cái file của bạn có chữ gốc đằng trước nên khi cho vào jar chác là ko dc, gio thì jar được rồi, thank bạn nhé

adaigia92nd

navi của mình toàn lỗi thôi ai giúp với lỗi như này nè

Ai giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.