• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Lumia HD For X6 By hoangphonghd 14/02

hanvotinh

cho mình hỏi là chỉ cần tải file của bạn về rồi jaf thôi hả.hôm qua jaf mà báo file corrup

chipheoc6

(Đặc biệt là App Belle shell chạy với X6 cảm ứng điện dung ko khác gì đang xài 1 smartphone belle chính hiệu nhé)tìm mãi mà không thấy cái này ở đâu:(.khi cài cái này liệu ram còn 9,5 k hả chủ thớ:(t

hoangphonghd

(Đặc biệt là App Belle shell chạy với X6 cảm ứng điện dung ko khác gì đang xài 1 smartphone belle chính hiệu nhé)tìm mãi mà không thấy cái này ở đâu:(.khi cài cái này liệu ram còn 9,5 k hả chủ thớ:(t

Máy mình cài xong RAM vẫn trên 20Mb

Se7enhiru

Vừa chạy bản 05 của Tung thấy ko có gì đột phá cả.
Sang phết bản của bạn thì rất ưng
Máy mượt, Ram khoẻ, Theme HTC lạ mắt
Ngon, thank cho CFW Good cho X6 khan hàng

hoangphonghd

SẮP CÓ BẢN CẬP NHẬT ICON N8 - 00 FULL ICON.LOẠI BỎ HOÀN TOÀN (RÁC CFW CŨ) RAM KHỞI ĐỘNG 7X
DÙNG TRUNG BÌNH 5X. YÊN TÂM CHO MỌI NGƯỜIN SỬ DỤNG NHÉ

I

imme88

Guest
bản này chạy rất tốt nhưng không hiểu sao mình không cài được RamBlow và GoogleMaps, máy báo không cài được vì đó là build-in component :| còn khi đổi font cho máy bằng flipfont thì thanh bar ở dưới bị lỗi, phím back thành "~", phím yes thành kí tự lạ =.=

hoangphonghd

bản này chạy rất tốt nhưng không hiểu sao mình không cài được RamBlow và GoogleMaps, máy báo không cài được vì đó là build-in component :| còn khi đổi font cho máy bằng flipfont thì thanh bar ở dưới bị lỗi, phím back thành "~", phím yes thành kí tự lạ =.=

Sẽ fix ở bản Update lần tới ;;)

chipheoc6

bạn ơi thêm cái lim dim và sửa lỗi ở bàn phím (khi mình xoay ngang thi có bàn phím Qyt nhưng khi quyay đt về nằm đứng thì không tự động chuyển về bàn phím và chữ số đươc)thêm mấy cái themes HD nữa nha :D,bạn cho bộ smile cũ đi bộ này hơi xấu.đừng cài sẵn QT nha(tốndung lượng Ros2,mình phải xoá bớt mới thêm được vài thứ ơ bản cũ).góp ý tí xíu vậy thôi mình thích bản CFW của bạn:p

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

Vài hình ảnh ở bản Update kế tiếp

Với thay đổi
Thay mod Belle mới
Fonts mới
Diale mầu mới
Xoá rác bản cũ
Icon N8 full
Xoá bớt vài app ko dùng
None To Unlock
Hiệu ứng VaLungTung edit by Me cho nhẹ bớt
QT mình vẫn để nguyên ko del
Và còn nhìu nữa
........ Continued .........

chipheoc6

nhanh nào nhanh nào bạn ơi!trang thủ ban ngày ở nhà test lun tối k3 hok làm chuột bạch được:))