• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Lumia HD For X6 By hoangphonghd 14/02

caobang200

vừa flash xong,đẹp mượt \-/ phát hiện lỗi ký tự "tuỳ chọn" trong phần danh bạ và xem hình! ai bị như mình ko? thanks

jesse2

lấy rof 2 ở đâu để flash bạn ơi? bạn up các file cần để flash luôn đi, thanks

jonehuynh9X

sao không thấy chỗ down Belle Lumia HD 14/02 For X6 Update đâu hết ạ? chỉ có mỗi new core ak????

hanvotinh

cho mình hỏi là chỉ cần tải mấy file 30.3mb về là flash dc phải không.có cần file nào khác nữa không

chipheoc6

a e đợi chủ thớt update thêm cái gì gì nưa rùi hãy dow.đọc kĩ bài tí đi;;)

caobang200

xem lun cái network switch nữa nhé,hình như còn tàn dư nên ko cài đc! bạn có thể thay đổi lun icon accel Switch với BTSwitch trên thanh bar không. thêm cả 2 trang mặt cười nữa nhá ^^ .thanks

khongcanlb

làm 1 bản c5-03 v22 mod belle đy bác.....cả diễn đàn chưa ai làm...bác tiên phong đy

hoangphonghd

Sry, tối nay phải tiếp khách đi nhậu rùi ko làm đc. Hẹn sáng mai
Sry vì việc này

hoangphonghd

Trận chiến kết thúc
Mình fê, khách ngất =D>
Bắt tay vào Update
mình đang lâng lâng, nếu có lỗi j thì cho qua nhé

pidgin

hoangphonghd

Nếu nâng cấp thì nâng từ bản của nxhoang90

Link: http://www.pdaviet.net/showthread.php?171479-CFW-Belle-LUMIA-HD-ver-2-N97-Mini-v30-004-With-Mix-Icon-N9-Glossy-by-nxhoang90

Bản này chạy khá ổn. Đề xuất bổ xung thêm một số phần mềm tiện ích hay dùng như: Vietmap, chatchit...

bản của nxhoang90 fix lại từ bản Lumia for N97 mn của mình ko dùng đc cho X6 nhé
Các tiện ích ấy thì bạn lên cài bên thứ 3 nhé

hoangphonghd

Thông tin Cập nhật mới nhất

1. Add sẵn bộ Qt 4.7.3 cài full mọi ứng dụng QT. Đặc biệt là App Belle shell chạy với X6 cảm ứng điện dung ko khác gì đang xài 1 smartphone belle chính hiệu nhé
2. Java nâng cấp 2.1.18
3. Tăng tốc cho máy, cảm ứng mượt nhanh
4. Bộ Smiley mới

5. Cải thiện pin
Continued .........