• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

O2XDAEXEC

Không biết khi nào thì mình mới giàu như mọi người nhỉ?Nhìn mà thèm quá..

AnhQuynh

Well-Known Member
Vừa tặng CongVoi 9999 PVD như đã hứa sau khi nhận giải Nhất với số 100.000 nhé! :D :D :D :D :D :D :D :D

salemgtvt84

Thất vọng tràn trề.... Giờ mình mới biết cu T nói đúng, nhận ra ai thực sự tốt, ai giả tạo để làm trò vui.....:-?...Một bài học đáng giá đấy chứ...

Chỉnh sửa cuối:

The_dealth1405

Thất vọng tràn trề.... Giờ mình mới biết cu T nói đúng, nhận ra ai thực sự tốt, ai giả tạo để làm trò vui.....:-?...Một bài học đáng giá đấy chứ...

Sao lại bi quan thế bạn, vui lên chứ, hãy để mọi phiền muộn qua đi nhé. Chúc bạn lại cảm thấy vui trở lại ;;)

Anhtoitb

Sao dạo này anh Huy Spam kinh thế nhỉ? Định kiếm tiền của Badamgiak23 hay sao ta?

NgocVNPT

Biết rồi thì sao chứ cu Tùng ? Cuộc đời luôn vậy và vẫn thế mà . Cười lên đi cu =))=))=))=))

CongVoi

Super V.I.P
ĐÓI QUÁ ĂN GÌ ĐÂY

BỊ NHIỆT RÙI KHÓ HỊU QUÁ

NGHĨ VÀ NGHĨ +NGHĨ NGƠI NỮA

Last edited by a moderator:

salemgtvt84

May quá trời, chưa bao giờ mình đấu giá lại may đến vậy....Trời Phật thương người, đúng là ở hiền gặp lành thật...:)

timhieu

Nếu SG có sân đất nện thì hay nhỉ! Phải bảo dưỡng, kinh phí cao, nên không làm (vì không lời nhiều!), hình như VN chỉ toàn sân bêtông thôi!

Status
Không mở trả lời sau này.