• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

thangbengangnguoc

ĐÂU MỘT NGƯỜI THẬT KHÓ . IU HAI NGƯỜI RẤT LÀ PHIỀN PHỨC. CÒN IU 3 NGƯỜI THÌ CUỘC CHƠI BẮT ĐẦU VUI >:)>:)>:)

Ặc,ông anh mình yêu ai thì người đấy xấu số rồi,hok biết bà 2 hay bà ................đây

The_dealth1405

Tối hôm qua ngủ ở nhà bố mẹ nên ko có máy để online chụp hình canh giải (tiếc quá định tranh thủ spam nâng bài viết). Sáng ra phải đi ngân hàng tìm nguồn vốn vay khoảng 15 triệu đô. Giờ mới vào PV đc. Cảm giác đầu tiên là trong PV lạ hoắc (cứ tưởng mình vào nhầm). Sau thấy cuộc thi chụp hình kinh khủng (từ 5 trang lên luôn 22 trang). Thấy mọi người hào hứng mà mình đọc tin lại càng thấy tiếc vì ko được tham dự cùng mọi người, cùng đón nhận thành viên thứ 100.000. Không biết nói gì hơn nữa, chỉ biết chúc mừng PV đã đánh dấu 1 bước lịch sử trong sự hình thành và phát triển
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

HHN

Well-Known Member
Bị chém mấy ngày rồi vẫn sống đến hôm nay. :))

Huycl2507

Cái wifi chùa sao mấy ngày nay chả làm gì được , chả duyệt wed dc , nói già down:(

Status
Không mở trả lời sau này.