• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

b0m_lx

Theme Abstract C7 rất đẹp đây
mấy hôm nghỉ lễ mình không up theme đc các bạn thông cảm nha
nay mình khởi động lại topic theme bằng theme Abstract C7
theme rất đẹp , các bạn đừng nhìn lâu ngoài hs kẻo hoa mắt đấy :))
các bạn cùng chiêm ngưỡng nhé :D

link dow http://www.mediafire.com/?8l2df9kfj872hkf
thấy đẹp thì THANK ủng hộ nha :D

Nhoxly00

Ai cho mình hỏi uid của thư mục game là gì được không? mình đang cần gấp lắm T.T

b0m_lx

Ai cho mình hỏi uid của thư mục game là gì được không? mình đang cần gấp lắm T.T

mình không biết , đã bảo đây là theme sưu tập chứ theme mình làm đâu mà mình biết

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

mình không biết , đã bảo đây là theme sưu tập chứ theme mình làm đâu mà mình biết

thì mình chỉ hỏi xem ai biết không ý mà. hihi. đang có cái theme đẹp định cho vào cfw 0.o

b0m_lx

thì mình chỉ hỏi xem ai biết không ý mà. hihi. đang có cái theme đẹp định cho vào cfw 0.o

mình không cáu nhưng bạn đọc trên trang 1 đi
mấy người hỏi rùi mình khó chịu lắm

JohnyNguyen

Eo,góp ý LX sửa hộ tui chữ "made in ... " thành "by ..." thôi nhé :D tui chỉ tìm ra theme chứ có tạo ra theme được đâu :p nhận "made" ngại lắm :))

LeHoanglove

bạn chủ topic dùng máy gì vậy? Sao mình dùng CFW n97=>x6 mà không đưa được thời tiết ra màn hình chính vậy nhỉ

samiboy007

Cũg chịu để ý dữ nhỉ? 2káj của ôg có dùg đc cho cfw c6 k? Sao tuj kàj r mà chẳg thấy j hết.

boy_online01

Cũg chịu để ý dữ nhỉ? 2káj của ôg có dùg đc cho cfw c6 k? Sao tuj kàj r mà chẳg thấy j hết.
Thì em cũng dùng X6 mà :mad:). CFW C6/N97 được tất. Bác làm thế này này:
1. cài spb weather
2. cài spb weather pacth
3. vào spb weather --> exit
4. từ màn hình chủ add content spb weather
5. ok đi

JohnyNguyen

mình cài spb weather nhưng toàn thấy báo lỗi ko à,không biết tại sao mình cũng dùng x6

lẽ ra không nên thảo luận vấn đề này tại đây đâu nhé :p chủ thớt thấy lại "phiền" đó :)) Cố giải quyết cho xong nào,bạn phải nói rõ lỗi thế nào thì ae mới giúp được chứ ;;)