• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

socloc20

hihí,sắp xếp lại thế lại có phải dễ theo dõi hơn rất nhiều ko LX \-/ mà bồ ơi,cái theme có 10 Mb của bồ cài vào ko full icon được :( còn thiếu nhiều lắm,thích cái bộ icon đẹp :D =D>
tự thêm icon đi bạn, nhanh thui mà\-/

troiam91

Bác chủ thớt ơi, em rất thích theme win 7 của pác vì nó đồng bộ với cái skin spb slide lock
Nhưng cho em hỏi làm sao để tăng độ trong suốt của các widget hở pác. Em thấy widget máy em ko trong suốt bằng của pác ^^!
Với cả cái widget battery monitor hoàn toàn ko trong suốt pác ạ. Có cách nào chỉnh ko nhỉ
Cám ơn pác đã vất vả tung hàng cho ae :D

b0m_lx

Bác chủ thớt ơi, em rất thích theme win 7 của pác vì nó đồng bộ với cái skin spb slide lock
Nhưng cho em hỏi làm sao để tăng độ trong suốt của các widget hở pác. Em thấy widget máy em ko trong suốt bằng của pác ^^!
Với cả cái widget battery monitor hoàn toàn ko trong suốt pác ạ. Có cách nào chỉnh ko nhỉ
Cám ơn pác đã vất vả tung hàng cho ae :D

bạn chỉnh độ sáng màn hình lên đi
còn chỉnh sửa thì mình không biết vì đây là theme mình sưu tập đc :D

có theme icon kieu smile yahoo ko cậu

hôm nào rảnh mình up lên cho :D

Chỉnh sửa cuối:

cmnd88

có cách nào để thay nền cho màn hình chính lẫn khi vô menu mà vẫn sài bộ icon trong suốt đó ko pác LX ơi....nếu được như vầy thì thích nhứt......
cái cột sóng với cột pin pác cứ để biểu tượng mặc định của nó có khi lại hay đó....đún là cái này hơi xí xí thật :)

b0m_lx

có cách nào để thay nền cho màn hình chính lẫn khi vô menu mà vẫn sài bộ icon trong suốt đó ko pác LX ơi....nếu được như vầy thì thích nhứt......
cái cột sóng với cột pin pác cứ để biểu tượng mặc định của nó có khi lại hay đó....đún là cái này hơi xí xí thật :)

cái này nhờ gakho hay nhaylau làm cho , mình chịu :D

b0m_lx

Theme Smile Black 3d với icon giống của yahoo đây :D (up theo yêu cầu của 0978020586)
bạn 0978020586 nhờ mình tìm theme này :D
icon giống của yahoo nhưng icon chỉ full đc 70% , các theme khác còn ít hơn
nên mình quyết định up theme này
vẫn là tiêu chí tối màu và full icon , các bạn cùng xem nha :D

và link dow :D http://www.mediafire.com/?x89sar9q6ykfs4h
thấy hay thì thank ủng hộ nha :D

b0m_lx

được rồi. bản quyền nhé ai tải về là an gạch đấy:))

chúc vui vẻ với theme mới :D
mình không tìm đc thêm full icon , thông cảm nha
dow gần chục theme về test chọn đc mỗi theme này :D

nhaylau321

chúc vui vẻ với theme mới :D
mình không tìm đc thêm full icon , thông cảm nha
dow gần chục theme về test chọn đc mỗi theme này :D

Trước giờ xài theme mà không thấy cái theme nào động nhỉ bom_lx kể cả mình lấy ảnh động làm hình nền màn hình chủ cũng không nhúc nhíc gì :-?

b0m_lx

Trước giờ xài theme mà không thấy cái theme nào động nhỉ bom_lx kể cả mình lấy ảnh động làm hình nền màn hình chủ cũng không nhúc nhíc gì :-?

phải cài kèm owskin thì mới đông đc thì phải ?
mấy hum nữa mình tìm hiểu rùi post mấy cái theme động cho anh em đổi gió
đang dùng dcom nghịch linh tinh là chít ngay :D