• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

caongan49

Hjhj gặp đ/c rùi, tui còn khổ hơn các đ/c nữa nè, đang đi nvqs sử dụng điện thoại lén, a e pm không trả lời kịp bị phiền trách rất nhiều, chỉ có đ/c Hạnh mới hiểu nổi khổ này... Các đ/c gặp mình đừng đs nha. Nick mình VirusCoDon và VanKiemSau.

vankiemsau la ai ma nghe quen quen nhi ? U đi nv ở đâu vậy ?

tuan1302

Hjhj gặp đ/c rùi, tui còn khổ hơn các đ/c nữa nè, đang đi nvqs sử dụng điện thoại lén, a e pm không trả lời kịp bị phiền trách rất nhiều, chỉ có đ/c Hạnh mới hiểu nổi khổ này... Các đ/c gặp mình đừng đs nha. Nick mình VirusCoDon và VanKiemSau.
GowVN nè :) vậy mà nói đang canh... Haha ông này xạo thật.

Posted via Mobile Device

caongan49

vừa vô game đc 15' thấy ae vn đông thật,nhưng đc vài người mình bít.ae pm củng đông lém,mà hầu như mem mới k à.k bít ai hết

Nha_Tram

Hình như e có lỡ tay jết viruscodon vàj lần thì phải
Posted via Mobile Device

thattinhdaukho

Hình như e có lỡ tay jết viruscodon vàj lần thì phải
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

Hjc... Bị chit nhiều wá tui hết nhớ ai giết hjhj, nhưng có bộ dis không còn chết yểu nữa, sắp lên 118 wa Ru làm 1 ngày đại sát cho sướng tay. Mà pa GowVN lúc nào cũng thấy trên tầng số thế giới.

Last edited by a moderator:

tuan1302

Posted via Mobile Device

Hjc... Bị chit nhiều wá tui hết nhớ ai giết hjhj, nhưng có bộ dis không còn chết yểu nữa, sắp lên 118 wa Ru làm 1 ngày đại sát cho sướng tay. Mà pa GowVN lúc nào cũng thấy trên tầng số thế giới.
Uh thì vừa chơi vừa nc mới vui. Đang gom $ mua game mà mới đc hơn 200k ak. Khổ thật, cố gắng mua game up max rồi ae mình đi wa rus lun haha.

Posted via Mobile Device

Piscesvnn

Hi chào Hạnh mai tết rồi có được nghỉ không,tối nay có ai đón năm mới không, tiện thể mình chúc ae năm mới vui vẻ nha.

tuan1302

Hi chào Hạnh mai tết rồi có được nghỉ không,tối nay có ai đón năm mới không, tiện thể mình chúc ae năm mới vui vẻ nha.
Tối nay chắc đón tết trên anrufen wá hihi. Mình cũng chúc ae pda mạnh khỏe, vui vẻ.

Posted via Mobile Device

tuan1302

Posted via Mobile Device
À mình nghe anh hoanganh nói bây giờ ko mua game đc nữa đúng ko hạnh.

anhquang636

hoanganh là ông nào mà lạ hoắc vậy ? Mình k quen ,mình vẫn đk game bình thường nhé

Posted via Mobile Device
H0ang Anh la thang LEA(cave) hay Maphap(romany) gi do. Hjhj 2 dua no ten Anh. 1 la H0ang Anh . 1 la Tuan Anh . Lan l0n ko pjt aj la h0ang anh voi tuan anh luan

tuan1302

mấy anh cho em hỏi tìm ring of dragon heard để làm nv meet with emperor trong acadia ở đâu với em tìm mãi ko thấy. Tnx mấy anh trước.

Piscesvnn

mọi người ơi game vẫn chơi được bình thường chứ ạ sao mình upload game được nhưng vào kết nối OL GATE LẠI KHÔNG ĐƯỢC .

Nha_Tram

mấy anh cho em hỏi tìm ring of dragon heard để làm nv meet with emperor trong acadia ở đâu với em tìm mãi ko thấy. Tnx mấy anh trước.

Mấy cái ring này, U lên top ice đánh snowman 108 hay snowman 120 là sẽ hay nhặt được thôi.

Posted via Mobile Device

lamhung2

nhớ mấy tháng trước đông vui gê.huhu.giờ vào thấy đứng lẻ loi có một mình hà.chăc sấp sưả chia tay game này wá.