• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Chuotlong

Posted via Mobile Device
Ho ho chao cave. Lau rui hem gap gjo dau thaj lam nhan vat gj rui.

lau nay ban ron cong viec moi it khi choi lam,nhung 4rum thi van vao thuong xuyen , chi lam bieng post bai thui,,,,, khoang 10h dem moi vao giet nguoi mot ti, dang kiem con pet no skill gen 3 male de breed woai ma ko dc, toi 10h vao cho tui muon con bat nhe quang
(xin loi mod vi post bai bang dt nen ko the co dau dc)

Posted via Mobile Device

duonglepro

vn jờ đông wá ha,mà hình như jờ vn còn ác hơn cả china,rus nữa,nếu đoán ko lầm 70% vn max lv là devil,=))định ăn theo tui hả:-?,jờ hơn 60k rùi,ko rõ thằng rus top slaughter nó làm jì mà up nhanh ghê gớm,dạo trc mới ko vô vài ngày là nó lên no1 lun( 67k ),jờ tạm gác lại ko chơi nữa,lâu lâu vô 4rum nc chơi cũng zuj rồi,ker ker.Dạo này phongba bị vợ gác tài khoản đt hay sao mà ko thấy liên lạc jì vs ae hết vậyX-(,có jì add nick chat lên chat room chơi 1 bữa ha duong_le001

foxold

bác cho em hỏi đăng ký acc là bi nhiêu
em mới chơi game này hôm qua nhưng ghiền quá

caongan49

hạnh ơi mua giúp m được chưa hạnh.

mình học cảnh sát k có time đâu pạn ơi.t7 cn mới ra đc,lúc nãy pạn gọi mình xém nữa bị thầy bắt.bạn nôn qúa thì kiếm ai có tk agribank mình bắn trả tiền lại cho.nói thật 1 acc mình làm cho mấy pạn đc 8k ,trong khi đó còn fải đi rút tiền từ agribank mất thuế 2k gởi vô thẻ visa.mình đk dùm chủ yếu là ae chơi đông vui thôi.6k của mấy pạn k đủ tiền xăng mình đj,k đủ lon bò húc uống giải khát nửa.hjx nên mấy bạn đừng có hối,mình bik tiền mấy bạn thì mấy bạn fải nôn rùi.nhưng thông cảm dùm mình nhe.yên tâm mình k lừa đâu

tuan1302

ak mà đăng ký thì nhiu vậy Hạnh, đt hết tiền ko gọi đựơc:)với mình thấy bọn nó hay rao làm Q trên kênh tg thì acc pre mới làm đc hả.

Bj gjờ mua acc premium làm j chờ version mới rùj mua đj
Biết khi nào mới có, trên trang chủ đã thấy nói gì đâu.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

thattinhdaukho

Hjhj gặp đ/c rùi, tui còn khổ hơn các đ/c nữa nè, đang đi nvqs sử dụng điện thoại lén, a e pm không trả lời kịp bị phiền trách rất nhiều, chỉ có đ/c Hạnh mới hiểu nổi khổ này... Các đ/c gặp mình đừng đs nha. Nick mình VirusCoDon và VanKiemSau.