• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

venusian

Moderator
Mình down rất bình thường bạn à! Mình đã cập nhật link dễ down vào bài giới thiệu game trang đầu luôn rồi. tha hồ mà down nhé!

Xin lỗi bạn nha. tại mạng nhà mình lỗi ko down đc. Mình ra quán Net thì down đc rùi. Bạn bảo còn mấy trò bạn up ở trang đầu mình ko thấy link đâu rùi. mà hôm trước mình có Down mấy trò đó về, cài lên máy thì toàn là bản dùng thử thui. Bạn có thể up cho mình xin mấy chò còn lại bản full đc ko.Thank bạn nhìu nha.

Kojiro

Super V.I.P
Xin lỗi bạn nha. tại mạng nhà mình lỗi ko down đc. Mình ra quán Net thì down đc rùi. Bạn bảo còn mấy trò bạn up ở trang đầu mình ko thấy link đâu rùi. mà hôm trước mình có Down mấy trò đó về, cài lên máy thì toàn là bản dùng thử thui. Bạn có thể up cho mình xin mấy chò còn lại bản full đc ko.Thank bạn nhìu nha.

Trang 1, link nào box.net hay tinyurl.com là link mình up mới hết đó bạn. Vào các link đó mà down cho dễ nhé! Toàn là bản full :D

venusian

Moderator
bạn ơi giúp mình chút. Mình cài Game thì ok rùi. Nhưng ko chơi đc ngang màn hình, bạn chỉ giúp mình cách nha.

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi giúp mình chút. Mình cài Game thì ok rùi. Nhưng ko chơi đc ngang màn hình, bạn chỉ giúp mình cách nha.

Game nào thế bạn? Máy mình cài game câu cá, pinball, blockdeluxe, xếp gạch. Thì chỉ có game câu cá là chơi ngang màn ii2nh. Các game còn lại là đứng. Còn mấy game mình không cài thì minh không biết :-??

trinhha

ở trong từng game có phần chỉnh chế độ của màn hình mà. thích ngang hay dọc đều được cả. tùy game mà nó ở từng phần khác nhau. có thể là trong opitons/display setting
hoặc có thể ngay ở phần hiển thị ngoài của game. bạn xem lại nhé!

solochom1989

Hix Hix sao mình cài vào như bạn nhưng khi mở N_gage lên thì "Prepairing Installing" xong nó lại báo bạn cần cài fien bản N_gage cuối cùng (lasted Ngage) nhưng khi down về thì nó ra cái bản N_gage cũ có nền màu vàng :(

trinhha

Posted via Mobile Device bạn vào trang http://n-gage.com mà tải bản n-gage mới của dòng máy mình về và đọc lại mấy bài hướng dẫn ở trên để cài nhé! Chúc bạn thành công!

venusian

Moderator
ở trong từng game có phần chỉnh chế độ của màn hình mà. thích ngang hay dọc đều được cả. tùy game mà nó ở từng phần khác nhau. có thể là trong opitons/display setting
hoặc có thể ngay ở phần hiển thị ngoài của game. bạn xem lại nhé!

bạn chỉ rõ đc ko mình tìm mãi mà ko thấy. Fifa ,
Asphalt cũng chẳng thấy đâu. chơi đứng màn hình khó chơi quá.

trinhha

trò Fifa: vào game fifa phần display (dòng 2)chọn Landscape 90 hoặc Landscape270
trò Asphalt: vào game asphalt vào options vào tiếp display mode chọn Rotate left hoặc Rotate right tùy mình thuận chiều nào. ok!

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

Posted via Mobile Device
Game sims2(pets) mới update mình up lại theo link khác dễ down hơn nè! Đã giải nén thành *.n-gage chỉ cần coppy vào là chơi luôn nè(đối với ai đã cài các game trước còn chưa thì đọc các bài trước để cài nhé)!
Http://www.mediafire.com/?1zxdybnhmtj

venusian

Moderator
trò Fifa: vào game fifa phần display (dòng 2)chọn Landscape 90 hoặc Landscape270
trò Asphalt: vào game asphalt vào options vào tiếp display mode chọn Rotate left hoặc Rotate right tùy mình thuận chiều nào. ok!

không hiểu sao hai Game này của mình ko có phần đấy. hĩ chán quá

trinhha

Posted via Mobile Device
Cùng một bản mà không có à? Bó tay thật. Asphalt còn có chỉng góc độ camera nữa đúng không? Đều là 1 game *.n-gage sao lại vậy nhỉ?

venusian

Moderator
Posted via Mobile Device
Cùng một bản mà không có à? Bó tay thật. Asphalt còn có chỉng góc độ camera nữa đúng không? Đều là 1 game *.n-gage sao lại vậy nhỉ?
N81 cài lên thì chơi ngang màn hình dc. còn N82 thì ko. ko hiểu

Last edited by a moderator:

trinhha

Posted via Mobile Device
Cùng một bản mà không có à? Bó tay thật. Asphalt còn có chỉng góc độ camera nữa đúng không? Đều là 1 game *.n-gage sao lại vậy nhỉ?[/QUO
N81 cài lên thì chơi ngang màn hình dc. còn N82 thì ko. ko hiểu

Posted via Mobile Device
Bó tay nhỉ? Con n82 cua thằng ku em mình lại kg có ở đây để test. Khi nào kt dc mình pm lại cho!

venusian

Moderator
Posted via Mobile Device
Bó tay nhỉ? Con n82 cua thằng ku em mình lại kg có ở đây để test. Khi nào kt dc mình pm lại cho!

ừ BẠn cứ thử đi.nhà mình có cả N82 và N81 mình thử rùi ko đc đâu. Ko biết bạn còn cách nào khác không.:-??

buimanhthang

Khiếp mấy bác BinPDA nén files kiểu quái gì luay hoay mãi mới giải nén hết được mà không bị lỗi.
Sau đây em xin up lại tất cả những GAME N-GAGE đã được giải nén và cài OK trên máy.(mới có 11 games,có gì bổ xung sau)

Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.v0.74.N-GAGE.SymbianOS9.1.CR@#KED-BiNPDA
http://rapidshare.com/files/121609074/Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.exe

...............

Game mới:Electronic Arts The Sim 2 Pets v1 0 27 N-GAGE SymbianOS9.1 Cr@cked-BiNPDA

http://u-wjkfigdi7.urlcash.net

đã có the sim 2 crak rồi,các bác chơi thử xem đồ họa khỏi chê luôn=D>

trinhha

Posted via Mobile Device
The2 sim crack mình post lên host khác cho dễ down rồi đấy. Ở trang 17 rồi đấy. Hay fết

cuongbep

Anh Ha` ơi!!!
N73 thì em phải down bản n-gage 2.0 của máy nào về???
VD: N81-8G thì down cua n81-8g
Thế còn n73 thì ko biết down bản của máy nào cả.
Bày em với! Ông Anh có N73 nhưng ko biết down Posted via Mobile Device
của N73 là chỗ nào cả!!!
Giúp em nhé!!!