• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

trinhha

mấy anh cho em hỏi cái apps n_gage của N73 thì down ở đâu em cảm ơn các anh nhiều :D

Posted via Mobile Device
Lần sau bạn tìm kỹ nhé. Mình vừa cho link 1bạn khác hỏi ngay phiá trên bài bạn yêu cầu mà. Bạn đọc bài này nhé! Hướng dẫn của Kjr
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=340133&postcount=39

venusian

Moderator
cho mình hỏi chút. sao lúc mình chạy file exe của Space Impact Kappa Base lên thẻ nhớ thì nó chỉ chạy đc 1 đoạn. Nó báo lỗi, mình nghĩ là do file mình down về bị lỗi . Nhưng mình down lại mấy lần nhưng khi chạy vẫn bị báo lỗi. chán thật

linkin4189

máy của em là n81 8gb, đã cài và chơi ngon nhưng thi thoảng nó bị out k chơi được tiếp. rồi có lỗi khi thoát ra rồi k thể chạy lại file games để chơi tiếp nữa. cứ mỗi lần xóa đi cài lại sẽ mất hết dữ liệu. e muốn hỏi cách khắc phục, xin cảm ơn

hbinhlove2003

bạn nào có file Method Solutions Space Impact Kappa Base v1.16.104 mà đuôi .n-gage ko cho mình xin nha, mấy cái trên down về sao ko cài được mà Extract trên PC cũng ko lun ! thanks

Germaniteen

Sao cài vào rồi mà vào N-gage k thấy game mới cài các pác ơi!Chỉ thấy 2 game demo có sẵn thôi àh

kaizuki

theo như mình biết thì sau khi tải về sau đó làm mấy bức nhu trên , khi cài xong nó ghi là Testversion nhưng mà là full rồi đó , cái của mình khi cài vào nó cũng là Test nhưng chơi thì đủ cả các lựa chọn

Kojiro

Super V.I.P
bạn nào có file Method Solutions Space Impact Kappa Base v1.16.104 mà đuôi .n-gage ko cho mình xin nha, mấy cái trên down về sao ko cài được mà Extract trên PC cũng ko lun ! thanks

File exe được không VIP :-?

hbinhlove2003

Thank anh Kojiro, em down và làm được rùi. Vì khi dùng các game NGAGE 2.0 có đuôi .n-gage giản nén ra trên PC rùi chép vào DT nó tự cài là chơi lun, ko cần cài trên PC :D

venusian

Moderator
Thank anh Kojiro, em down và làm được rùi. Vì khi dùng các game NGAGE 2.0 có đuôi .n-gage giản nén ra trên PC rùi chép vào DT nó tự cài là chơi lun, ko cần cài trên PC :D

bạn ơi cho mình xin link down đc ko mình cũng bị giống bạn. Nhưng ko biết linh ở chỗ nào cả. thank bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

cuongbep

Moi nguoi giup voi
game kappa lam sao de unlock dc may cai fi thuyen khac vay?

Cái này bạn cứ bắn làm sao cho đc nhiều tiền vào. Lúc bạn đưa phím sang những phi thuyền khác thì nó có khóa đúng ko? Lúc nào tiền của bạn nhiều hơn tiền của phi thuyền bạn muốn mua. Bạn ấn thảng vào phi thuyền đó và chọn ok là mua đc rùi
Chúc bạn thành công!!!

hugo123

mình load file n-gage.sisx về cài trên máy N82-Black sao nó báo là not supported, ai bít chỉ mình với nha. Tks nhiu