• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AE inews, đọc báo miễn phí với tốc độ cực nhah cho mọi đthoại

nguyentot

Lừa đảo rồi. Tôi gử tin nhắn đã 3 ngày nay mà có thấy gì đâu. Đề nghị Mod xem lại Bạn này.

AlyCuong

Active Member
Lừa đảo rồi. Tôi gử tin nhắn đã 3 ngày nay mà có thấy gì đâu. Đề nghị Mod xem lại Bạn này.

Chắc k phải đâu bạn ơi, tại tổng đài chứ k phải tại bạn đó đâu;;).

n812g

Không free đâu. Quả lừa đấy,mình tưởng free thật giới thiệu cho người thân ,khỏang 1tháng sau bị mắng vốn quá trời.Mỗi em mất 15k .ui trời.

boy_hue86

Có ai bị trường hợp như mình ko: Sài sim mobifone (gói data) ko thể vào giao diện chính (phần các icon của các trang web đó) của Inews được, mặc dù các phần mềm như Vitalk...,vào wap thì được cả, nó thông báo là xem lại kết nối internet. Nhưng dùng wifi thì vào được, lúc vào giao diện chính được rồi thì wifi bị ngắt cũng có thể sử dụng gprs mobifone để sử dụng

rubjgj

em đề nghị có bác nào đó rành thì định nghĩa lại cho chủ thớt này từ miền phí nha. vừa cài vào mất 500 đ, tiếp theo là 15k. hịc em thà xài baomoi con hơn. thấy tốn ít dung lượng hơn mà

mafiavn

Em ko bít! xài rất tốt! đây là phần mềm hay về độc báo đó! hì! em đổi trung tâm nhắn tin và kích hoạt free nhé! hì!