• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AE inews, đọc báo miễn phí với tốc độ cực nhah cho mọi đthoại

nightmare1806

Sim vina kích hoạt cả chục lần vẫn đòi kích hoạt => nản và đã xóa vĩnh viễn.

bác này ko đọc rep trên của e à?
nó đòi kích hoạt nh lần nhưng bác kiểm tra tài khoản ko mất xu nào, cái này lỗi nhà mạng ko fai lỗi phần mềm
bác đổi sang sim viettel kích hoạt rùi lắp sim cũ là ok ngay

quangvan80

bác này ko đọc rep trên của e à?
nó đòi kích hoạt nh lần nhưng bác kiểm tra tài khoản ko mất xu nào, cái này lỗi nhà mạng ko fai lỗi phần mềm
bác đổi sang sim viettel kích hoạt rùi lắp sim cũ là ok ngay

có thật là không mất xu nào không, tôi mất gần 10k với thằng này rồi đấy, tôi dùng sim vina kích hoạt xong dùng được nhưng ngày mai mở lại đòi kích hoạt mà tài khoản vẫn bị trừ mới đau chứ.
Mọi người thủ coi như thế có nên dùng thằng này nữa không nhỉ.

AlyCuong

Active Member
Nếu cứ lăng tăng như vậy thì mình nghĩ dùng Imedia, Mtin, Baomoi là NO. 1!:D

nightmare1806

có thật là không mất xu nào không, tôi mất gần 10k với thằng này rồi đấy, tôi dùng sim vina kích hoạt xong dùng được nhưng ngày mai mở lại đòi kích hoạt mà tài khoản vẫn bị trừ mới đau chứ.
Mọi người thủ coi như thế có nên dùng thằng này nữa không nhỉ.

chả bít máy bác thế nào, chỉ có mỗi bác bị thế
e post bài này ở nh diễn đàn, cũng có nh rep rùi
1 số ng cũng gặp lỗi kích hoạt nhưng chẳng ai như bác :-s
e dùng 1 fat ăn ngay, chả lỗi liếc j, ngon vô đối
bác cho e cái sô sim vina mất 10k của bác, e check cho
e có quen lão ở trung tâm dịch vụ khách hàng của cty này

kha89

sai ok lắm các bác .đối với em rất tiện ích thông tin cap nhat lien tục hihi

tien714

Mh vào ola,ucwed,opera..v..v đều bình thường chỉ duy nhất cái này là ko kết nối được,những phần khác thì đều ok hết

nightmare1806

Mh vào ola,ucwed,opera..v..v đều bình thường chỉ duy nhất cái này là ko kết nối được,những phần khác thì đều ok hết

bác có để firewall chặn cái này hay dùng fan mềm kiểu Safe Manager ko?
bác thử vào Apps manager, chọn AE iNews, options, suite setting: --> network access--> ask at the first time
--> connectivity--> ask at the first time
thử xem có được ko?

heaven3tt

oài sao em cứ kich vô icon khi em đã cài trên con n95 là nó cứ báo '' xem lại kết nối GPRS ..''( hay mạng gì đó em không nhớ ).trong khi em tải ae inews bằng điện thoại ,thế mới bựa .em vẫn lướt web hàng ngày vậy mà chả vào được gì cả .

nightmare1806

oài sao em cứ kich vô icon khi em đã cài trên con n95 là nó cứ báo '' xem lại kết nối GPRS ..''( hay mạng gì đó em không nhớ ).trong khi em tải ae inews bằng điện thoại ,thế mới bựa .em vẫn lướt web hàng ngày vậy mà chả vào được gì cả .

trả lời tương tự bạn bên trên, tăt firewall, ko đc nữa thì pó toàn thân :((

quangvan80

Bảo là phần mềm miễn phí thế mà dùng một thời gian lại đòi nhắn tin gia hạn thời gian sử dụng là sao.

Rõ ràng đây là phần mềm đọc báo tính phí chứ miễn phí cái gì kg biêt.

heaven3tt

Bảo là phần mềm miễn phí thế mà dùng một thời gian lại đòi nhắn tin gia hạn thời gian sử dụng là sao.

Rõ ràng đây là phần mềm đọc báo tính phí chứ miễn phí cái gì kg biêt.
Mjen phí down .hjhj mà mình da bít nó ra sao dâu .
Tàn báo xem lai cau hình GPRS trên n95 à.mà vô app.mgr-cái nào cái dây deu là Ask First Time.

quangvan80

nếu bạn chưa cài được thì khuyên bạn không nên cài thằng này nữa, dạo này phần mềm tính phí rồi. bạn nên dùng Baonet cho lành, vừa miễn phí, vừa đọc được nhiều báo hơn, tốc độ nhanh và rất tiết kiệm dung lượng đấy.